Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaozikumbuka nyimbo za NUTA

Discussion in 'Entertainment' started by Mtoboasiri, Mar 27, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    "Na sasa naondokaaa, nakwenda zangu, katika kijiji mwenzenu, cha ujamaaa. Nimechoka sasa jamani, na mambo ya mjini.
    Nakwenda, ndugu zangu wamenieleza niende katika kijiji cha ujamaaa.

    Nakwenda, nikajiunge na wenzangu nipate mahitaji yangu na taabu iniondokee."
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mwenye rekodi hii na zile Msondo namba moja na mbili ani PM tafadhali tufanye dili
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naomba mwenye albam zote za Komando Hamza Kalala zenye vibao kama
    1. "Nimekusamehe ila sitokusahau..."
    2. "Tulizaliwa wote, kijiji kimoja..."
    3. "Husseni ee wegudina waja wandeka kumikonongo, salam sana wainyonga mpaka gugu oo sagambe..."
    4. "toka lini ngoma ya watoto nayo ikakesha..."
    5...
    6...
    7...
    jamani nimesahau majina ya vibao hivyo ndo maana nimeweka kwa kutumia baadhi ya mistari.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nakucha nakubulagwa maganiko, hamza kalala nalila masomanda eeh.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nimekusamehe lakini sitokusahau
    kwenye dhiki na faraja tuko tuko wote
    uliniacha nateseka peke yangu
    pasipo msaada wowote mama ee
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nalihaya kwiza nassa, aliyo naliduma, nalidumila kunguno...,
    ing'ombe jamala masundo, huko uliko ni mbali oh mama esta, nakung'wila ki nalila masumanda...

    Haka kawimbo hua kananikumbusha nyumbani enzi za 90 na.
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nyimbo za TANU au NUTA?
    eeeeee TANU yajenga nchiiiiiiii............
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dogo, NUTA i.e National Union of Trade Association (Msondo Ngoma), ikawa JUWATA (Jumuiya ya Wafanyakazi Tanzania) baada OTTU Jazz Band!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    B52 !
    Huu uzi , kwako maji ya shingo! Sijui nikwambie ukae pembeni labda, vya mbegu ama ma'handsome wa zamani tucheze nao.
    Mleta mada hakika umenikunaje! Kuyakumbushia mambo ya Nuta ?
    Hebu nikuchape na hii kwanza :
    > Lakiini ahadi zako zoote za uongo,
    Kusudi lako kupenda Daada kunikomoa,
    Punguza chenga zako ooh,
    za danadana, umekwisha nidanganya saana dadaa,
    na kwa hiyo dada oohoo,
    ninakunya unayoyafanya dadaa,
    hayana maana.
    NA HII
    > Juhudi walizofanya hao wapigania uhuru zimewafanya kujitoa katika mikono ya wakoloni ,
    na sasa Msumbiji ni huru,
    vivaaa !
    Vivaaa Msumbijii
    vivaaa Frelimooo!
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah siunajua sisi mambo mengi tumeyakuta ukubwani?
    Ila akina Juwata nawakumbuka ila NUTA mgogoro aisee
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa
    Nimekukubali aisee....ila nina wasiwasi umezijulia pale Villa Park na Enzi hizo....
    Kama ni enzi hizo tunakunayang'anya Husny kwa kuwa atakuwa amepoteza haki yake ya msingi ya kuwa na rika wake....
    Lol
    Chagua moja
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nimezijulia Amana mkuu!
    Abt Husny tumuachie afunguke mwenyewe!
    Bt remembar "Ya kale dhahabu!"
     
  13. Chizi Maarifa

    Chizi Maarifa JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2014
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,210
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    huu wimbo wa esta hamza kalala nauhitaji sana kama posib plz pm me
     
  14. Chizi Maarifa

    Chizi Maarifa JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2015
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,210
    Likes Received: 760
    Trophy Points: 280
    natafuta sana wimbo wa hamza kalala NALILA MASUMANDA
     
  15. g

    guasa JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2015
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ikiwa kama hunitaki kaka bora unambie mapema
    wajua maisha ya siku hizi ya kujitegemea kaka lazima uelewe kaka
    unayonisema kwa watu sio jambo la busara
    wanawake wako wengi wazuri sanaa kupindukia
    u sifikiri ninakukataa mimi ni wako wa daima
    uyadharau yale wanayosema shaka ondoa ninakwambia
    ubora wa mtu ni tabia hakika uzuri si shani.
     
  16. g

    guasa JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2015
    Joined: Dec 30, 2013
    Messages: 1,870
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mama alivyomtendea babaa ni vibaya sanaaa
    mama leo nieleze ni yupi baba alie nizaa
    kama mimi ni mtoto asie na baba nifahamishe
    majirani walinieleza baba yangu yupo hai
    sasa ni miaka 13 sijamuona baba yangu
    heri unipeleke kwetu mama nyumbani kwa baba yangu
    eeemama eeh mamaeeh nipelekee kwa baba
    visa ulivyomtendea baba yangu kwa kweli sikuridhika
    hata matendo uliyoyatenda mbele ya mungu huna sheria
    heri nile mapumba na kauzu bora nikiwa kwa baba yangu.Wimbo unaitwa nipeleke kwa baba.
     
  17. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2015
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 3,312
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    Dogo, NUTA ndio Juwata,Ottu,Msondo Ngoma Baba ya Muziki Discipline Fair Play,Ngoma ya Wakubwa na Ngoma kubwa kuliko zote. Na hii Ngoma kubwa kuliko zote imekuja baada ya Sikinde Ngoma ya Ukae kujiita kuwa wao Ngoma kubwa,sasa sisi Msondo tukawaambia kuwa sisi ndio Ngoma Kubwa kuliko zote.
     
  18. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2016
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,644
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    kuna wimbo nautafuta uliimbwa maneno yake ni haya,
    kampataaa mvulana mwingine yeyeee mwenye gari kubwa sana mtumba kamkataa kwa kuwa ni mshona viatu, mwenye wimbo huu naomba anitumie kwa whatsapp 0622418772
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2016
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    NUTA JAZZ BAND - YouTube
     
  20. Akajasembamba-

    Akajasembamba- JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2016
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,644
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    jamani naomba mwenye wimbo wa sara wacha majivuno uliopigwa na Urafiki jazz band aweke, nitashukuru aniwhatsapp kwa namba hii 0622418772
     
Loading...