Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaotafuta wachumba wa kweli wa kuoana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Sep 21, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siku ya Kwanza nitoke Vipi?

    Fikiria wewe ni kijana wa kiume umepanga kukutana na binti ambaye unategemea awe mchumba wako, unawaza je, itakuwaje? Je, atanikubali kweli? Ataridhika jinsi nilivyo kweli? kiroho kinakudunda kweli maana hujazoea haya mambo!
    Huhitaji kuwaza au kufanya mambo makubwa just relax fuata hizi tips bila shaka lazima utamvutia kiasi cha yeye kutaka kukutana na wewe tena na tena.

    HAKIKISHA IDARA YA USAFI UMEKAMILIKA
    Umeoga vizuri, umevaa nguo safi, unaweza kuvaa nguo za gharama na bado zikawa chafu so vaa nguo safi, piga mswaki na kuwa na meno safi.
    Wapo akina dada akishajisikia unanuka basi bye bye, au akiona meno ni machafu na mboga za tangu juzi zimo kwenye meno anakata tamaa kabisa, au mdomo unaonuka.
    Pia angalia kucha zako zipoje, kama ni chafu una balaa wewe!
    JALI MUDA
    Jitahidi kuwepo mahali mlikubaliana katika muda muafaka, kama ni mara ya kwanza na umemuweka dada wa watu akusubiri zaidi ya saa nzima huwa haipendezi pia ni dalili kwamba hupo makini. Hata kama umechelewa kuna dhalula karibu kumpigia simu na kumueleza sababu na utafika muda gani. Siyo kwenda kujieleza baada ya kufika huku umechelewa.

    USIWE MTU WA KUJISIFIA NA KUONGEA TU
    Usitumie muda wako wote kuongea habari zako mwenyewe na wewe kuongea tu bila yeye kumpa nafasi kuongea. Ni vizuri sana ukawa na hekima kuuliza maswali huku ukimpa nafasi kubwa yeye kuongea huku wewe unamsikiliza. Pia be fun, hakikisha anfurahi ila usizidishe maana inabidi usome saikolojia zake kujua ni dada wa aina gani.
    Pia hata kama lugha yako ina maneno ya ajabu ajabu uwe makini kwani kuna akina dada wengi hujiuliza hivi kama anatukana, au analalamika, au analaani hivi leo siku ya kwanza je, tukioana?
    Pia achana na habari za kuanza kuongelea mahusiano yako ya nyuma au habari za wanawake wengine unless either ni mama yako mzazi.
    TABASAMU.
    Kutabasamu ni ufunguo wa moyo wako ulivyo ndani, isijetokea dada aka smile na wewe ukawa umeweka tu ndita usoni na kuzima mdomo kama uso wa mtu anayekunywa gongo. Mwanamke anayehitaji mwanaume friendly, aliyetulia na uwe wewe kama ulivyo bila kujifanya ni mtu Fulani hivi.

    TEMBEA NA PESA
    Inatokana na sehemu ambayo umepanga kukutania na kama mwanaume ni vizuri kutembea na pesa ingawa kweli unaweza kuwa na dada ambaye ana pesa na anataka kulipa ni vizuri hiyo bill lipa wewe kwa mara ya kwanza kwani itaonesha huna uchungu na ngawira zako. Pia ukishapewa bill usiulize sana maswali yanayoonesha upo very concerned na hizo pesa just pay it tight away.
    Siyo unaenda bila pesa na bill ikija unaanza kung’aa macho na kujihurumia.

    ANGALIA TABIA ZAKO
    Jitahidi kuwa gentle, fungua mlango kwa ajili yake, unapoongea mwangalie usoni siyo kifuani. Jiamini hata unapoongea ongea kama mwanaume ambaye ni source of woman’s happiness. Unaweza kumgusa wakati unaongea ila uwe makini kumsoma kama kweli anafurahia kwani this is your first time, kuna wanawake wanapenda kuwa touched.
    Pia uwe makini usiwe mtu wa ku-force mambo kwa maana kwamba unataka kila kitu siku hiyo hiyo kieleweke.
    Hapa unafungua mlango tu wa kukutania mara kwa mara na kufahamiana kwani akipendezwa na wewe leo basi kesho atataka mkutane tena na ndipo unaweza kuanza kuingiza topic zako maana sasa mmeanza kuzoeana.

    AMEN...............!!!!
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    umepatia patia lakini si haba!
     
  3. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ANGALIA TABIA ZAKO
    Jitahidi kuwa gentle, fungua mlango kwa ajili yake..........

    AMEN...............!!!![/QUOTE]

    tatizo langu mi ni hapa tu.dont play MR. nice guy kama siyo tabia yako and you cant keep doin baadae kama mambo yenu yatakaa vizuri!wacha maigizo,be yourself na mwache achague mwenyewe!mara nyingi tunajifanya kuwa kama watu wa kwenye hadithi za kufikirika na matokeo yake mabinti nao wanaingia kwenye mahusiano na sisi wakiwa hivyo hivyo kimtazamo halafu tunawalalamikia!
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nilikuwa nakosa sana wachumba enzi zangu..
    Manake bill ije nisiulize maswali..lol
    Halaf eti nikuangalie tu usoni bila kushuka chini kidogo..huh!
    Otherwise zinasaidia sana hizi tips zako..welldone Kimbweka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hicho kipengele cha ' USIWE MTU WA KUJISIFIA'...ujue sometimes hayo mambo yanakuwa ya kurithi,utakuta mtu hata hajijui kama anajisifia kila dakika ila ndio hivyo..anajisifia..! Kuna makabila yana hiyo sifa.. Usipime,ukimkuta anatongoza lazima atoe advertise za furniture ghali aliyonunua week iliyopita au gharama ya gari alilonalo..nyumba anayoishi ama Masters yake alivyoisomea huko Stanford...yaan balaaa! Na ndo yuko hivyo,haibadiliki.. Tunamfanyaje huyu??
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,857
    Likes Received: 5,249
    Trophy Points: 280
    Umesahau kusema swala la kuwa na kazi
     
  7. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwa mambo kama haya ndio maana migogoro ndani ya ndoa haitaisha. Eti jitahidi kuwa msafi, kwa hiyo unamaanisha mtu awe msafi siku moja tu then wakioana je?
    Kuongoka ni hiari ila kutubu ni lazima ili usamehewe dhambi zako.
     
  8. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tembea na pesa
     
  9. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    good! Hakuna wa kuvuka mtego huu
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kimbweka, Kiss on the first date is it allowed....especially mmepoteza muda mrefu over the phone then you decide to have proper outing.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hahahaha...naona unapenda hii kitu.....!!!
    Unapiga la mbali mbali siyo la kung'ang'ania utafikiri umeshakubaliwa......!!!!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kati ya zoooooteeeeeeeee nimeona point moja tu:-"TEMBEA NA PESA”
     
  13. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnakutana mara ya kwanza yaani mlikuwa hamfahamiani kabisa au kukutana mara ya kwanza kwa ajili ya kutongozana? Kama mlikuwa mnafahamiana tangu awali ukiwa tofauti na vile ulivyo hata huyo binti ataona unapretend tu.
     
  14. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama upo mwenyewe ni muhimu kutembea na pesa ya kutosha.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Umeonaaaaaaaaa,inatakiwa mtu uwe real(Comfortable) ya nini uende kutungua vinyago kwa date ya kwanza,je hizo nyingine si bankwa hela yote itakata?
     
  16. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Siyo kukutana barabarani........!!
    Kukutana kwa maongezi rasmi inaweza kuwa hotelini, sehemu yeyote ya starehe ili kumpa dukuduku lililopo moyoni....!!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Lazima utoke smart ukishakubaliwa......mambo mengine mbele kwa mbele.....!!
     
  18. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    These things sometimz zinakuja automatically! inaweza tokea mkapendana bila hata kuzingatia hivyo vigezo ulivyo vitaja! hujawahi kuona couple ukiiwaangalia hawaendani kabisa...iwe kifedha, kimawazo...personality..n.k ila ndo wanapendana balaa
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    We acha tu mafeelings sometimes nomaaa
     
  20. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kbiko yao ni HAMA/RANGE RVR!! Mi first time alinktaa ila nilipomwambia kuwa nina nyumba,gari mbili HAMA&RANG thn nimetoka juz UINGRZA kumalizia mstrs yng na kwa sasa ni boss ktk kampn fulan hapa BONGO ndo akawa amelainka fasta na cku hiyo nikampigia cm mgdo wang anaish MRKN ili anitumie cm aina ya blcbry kma zawd ya mchmba wang .
     
Loading...