Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaotafuta ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Fmewa, Nov 1, 2011.

  1. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona ni vema niwashirikishe ndugu zangu ambao wasaka ajira kutwa kucha na kwa wale amabo wapo makazini na wanapenda kuwa na kipato cha ziada.
    Jambo unalotakiwa kufanya ni kufuata link hiyo hapo chini na ujisajili (sign up) halafu utapata maelekezo namna ya kufanya. ni mfumo ambao unakupa nafasi ya kupata kuwa na website yako na kuwa na kupublishi makala na matangazo kadha.
    TAFADHALI fuata link hii na kama una maswali tuwasiliane
    Huu sio upatu yabidi ujitume na uwe na malengo katika kazi
    www.mybwbsite.com/3780838

    Nawakieni mafanikio
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    toa details za kutosha,sio nasign up halafu inbox yangu inaanza bombarded na sparm msgs!! Life is npt tht much slopy!!
     
  3. J

    JayM Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sasa huu mfumo unaompa kila mtu kuwa na website yake maanake nin, website sasa zimekuwa e-mail enhee!? mi nashauri detail za huo mfumo ziwe wazi kabla mtu aja sign up.
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    usiogope just signup but tumia ikulu@yahoo.co.uk..... Tanzania bana! raha tupu
     
  5. B

    Benice Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbna hujatupa details zote? So tukishakuwa na hyo website inatusaidia nn?.ebu elezea zaid acha kutuacha njia panda
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, kila mtu akiwa na website yake kweli ni kwa umaharufu gani ndio ukuwezeshe watu wakutembelee? au kuna maelezo zaidi yanayosaidia.
     
  7. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Iyo mambo iko hivi wakuu! lyo link hapo chini ni registration namba ya jamaa, the way mnapojiregister mnakua chini yake na nyie mtapewa ya kwenu muwatafute wenzenu.
    ukitaka amini bofya Iyo link hapo chini then angalia kulia juu, kunavimaneno Vidogo sana vimeandikwa jina la jamaa!

    mi nimestuka kitambo.............!!!! ila naomba wachache wajiunge ili walete chungu na mbivu.
     
  8. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Iyo mambo iko hivi wakuu! lyo link hapo chini ni registration namba ya jamaa, the way mnapojiregister mnakua chini yake na nyie mtapewa ya kwenu muwatafute wenzenu.
    ukitaka amini bofya Iyo link hapo chini then angalia kulia juu, kunavimaneno Vidogo sana vimeandikwa jina la jamaa!

    mi nimestuka kitambo.............!!!! ila naomba wachache wajiunge ili walete chungu na mbivu.[/QUOTE]
     
Loading...