Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaopenda ofa, chungeni hii.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ipycalypse, Aug 7, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,587
    Trophy Points: 280
    Jamaa kaingia bar:
    JAMAA:Mhudumu nipe
    kinywaji na mpe kila mtu
    humu ndani, maana
    wakati napata kinywaji
    lazima kila mtu apate
    kinywaji. Haraka sana
    mhudumu akagawa
    vinywaji
    JAMAA:Mhudumu nipe
    supu na kila m2 mpe
    supu mana
    ninapokunywa supu kila
    m2 lazima anywe
    supu.Watu wakapewa
    supu tena safari hii
    wakapiga makofi
    JAMAA:Mhudumu nipe
    bili,na kila mtu mpe bili
    yake mana wakati nalipa
    bili yangu kila mtu lazima
    alipe yake.Zogo lilianzia
    hapo haaaaaa haäaaa!
     
  2. Chambo81

    Chambo81 JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh tihhhhh tih teeeeeeeehhh...ni kali!!!
     
  3. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dah hiyo kali sana big up!!!!!
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    inachekesha bila chenga japo nilishaona mwisho..
     
  5. d

    danizzo JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! iyo balaaa!
     
  6. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...................
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ya ukwehe!
     
  8. Elviejo

    Elviejo JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahaha mizengwe hao...
     
  9. S

    Shuju Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Teh teh teh teh, tii
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mizengwe hiyo
     
Loading...