Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaopenda movies kama mimi!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Microsoft, Apr 6, 2011.

  1. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    ....natafuta mtu wa kubadilishana nae stuffs lyk movies,programs n.k,mimi ni mpenzi sana wa vitu hivyo so i wish nikapata watu wawili watatu wenye hobies kama zangu,library yangu ya movies ina movies kama 300 hivi,but may be nilizonazo mimi kuna mtu hana na alizonazo yeye na mimi sina coz huwezi ukaweza kudownload movies zote ziizopo online,so ni vizuri kama nitapata mtu wa kubadilishana nae bure ili wote tuenjoy!nipo dar,if you wish ni PM kama vp!peace
     
  2. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tutajie angalau movies 10 kali/unazozipenda katika library yako, ili angalau tujue unapendelea movies za namna gani
     
  3. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Zipo nyingi,na co muv tu,hata series kama nikita,vampire diaries,the event,kyle xy,human target,legend of the seeker nafuatilia,and kuhusu movies napenda sana action movies,comedy na hata za kutisha pia but nikifulia huwa naangalia haa muv za story,n muv ninazozipenda sana ktk library yangu zipo nyingi sana but ngoja nitje kumi tu kama ulivyouliza,
    1.season of the witch
    2.the a team
    3.The losers
    4.Takers
    5.killers
    6.faster
    7.the green hornet
    8.Saw VII-The Final Chapter
    9.salt
    10.Prince Of Persia
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Big Stan je?
     
  5. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    mkuu hiyo sijawahi kuiona coz cna!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Basi itafute bwana utaenjoy sana!
     
  7. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    ...owk!!
     
  8. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu itabidi tutafutane na if possible kuwasiliane kwa private email coz me napenda sana programmes and movies plus music apo dude maisha bila thithiem yanaenda fresh
     
  9. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    wor ot mkuu,nime ku PM
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Tuliopo mpwapwa tutatumiana kwa shabiby bus.
     
  11. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    :):):)
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mie ni mpenda movie mwenzio ila ndio cko Dar nina kama movies 700 na mpenzi sana wa series ila kuzipata ni mbinde
     
  13. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Unanitamanisha sana mkuu,but co mbaya!
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa bahati ghafi upo mbali sana na ninapoishi mimi...! Ungekuwa jirani na mimi nadhani unge-enjoy sana, maana library yangu si kubwa sana ila nina movies zaidi ya 1500 plus...! Na kila kukicha inazidi kuongezeka ukubwa... Kuna documentaries, kids movies, animation just taja jina...!

    Kungekuwa na uwezekano wa JF kuwa na torrent, tungeweza ku-share vitu vingi sana, si movies tu hata programs na ebooks, lakini sidhani kama inawezekana.
     
  15. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona zote za siku hizi, wewe ni kijana sana au?
    Ngoja nijaribu kukumbuka zilzizo kwnye library yangu baadhi labda utazipenda .

    1. Jeeper creepers 1,2
    2. Very bad thing
    3. Sleepers
    4. From dusk till dawn
    5. American Beauty
    6. Where eagles dare
    7. Papilon
    8. Titanic
    9. Ghost
    10. Frightners
    11. What's eating Gilbert Grape
    12. Nightmare at elm st
    13. Gonnies
    14. Moon wreker
    15. Doing life
    16. Naughty proffesor 1,2
    17. Bomerang
    18. Comming to America
    19. The Day After
    20. Honey I shrunk the kids
    21. Ruthless People
    22. Ghandi
    23. The Shadow of Kiliminjaro
    24. English Patient
    25. What lies beneath
    26. Riders of the Lost Ark
    27. Death becomes her
    28. Nine to five
    29. Ghost busters 1,2
    30. Aliens 1,2,3
    31. Terminator 1,2,3
    32. Back to future
    33. LA confidantial
    34. Final Destination 1,2
    35. Scream 1,2,3
    36. I know what u didi last summer
    37. Scary movie 1,2,3
    38. Dirty dozen
    39. Sleepy Hallow
    40. Jack the Ripper
    41. American pie

    Ndio ninazo kumbuka haraka haraka , na nina za kileo pia .
     
  16. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    ...sio mbaya mkuu,but daaah,anyway ngoja niwait wana jf wengine watanijibu nn,bt respect mkubwa,1500??yan hata nusu sijakufikia,but nazid kugundua kwamba tunaopenda muv ni wengi!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    hakuna kinachoshindikana labda kama huko mbali ulipo ni mbinguni.
     
  18. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Nikweli mkuu,ka umri kangu mimi hakajaenda sanaa dat y!but katika list yako no. 41,37,35,31, and 18 nimeangalia,and hizo zilizobaki kama upo dar unaweza ukanisababishia??
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    una sopranos series????

    movies za denzel???

    the goodfellas?
    the godfather????
     
  20. M

    Microsoft JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    mkuu sor,katika list yako hapo sina hata moja!
     
Loading...