Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaopenda makalio makubwa - tahadharini na waganga feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bitimkongwe, Nov 27, 2011.

  1. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Haya mambo hayoooooo!

    Mwanamama mmoja nchini Marekani aliyetaka kuutengeneza mwili wake uwe wakuvutia zaidi amejikuta matatani, baada ya kudungwa sindano za saruji na gundi ili kuongeza ukubwa wa makalio yake.

    Mwanamke huyo ambaye hakutajwa jina kutokana na sababu za kisheria, alikuwa akitaka kufanya kazi katika klabu ya usiku, na hivyo alitafuta daktari anayeweza kumbadilisha, lakini kwa bei nafuu.

    Polisi wamesema mwanamke huyo alikutana na mwanamke mwingine aliyejifanya ni daktari, na kuanza kujaza mwili wake kwa saruji, gundi ya kuzibia matairi na mafuta. Msichana huyo alilipa dola mia saba ili kupatiwa hips na makalio ya kuvutia.

    Hata hivyo sindano za mchanganyiko wa saruji, na mafuta na gundi zilimsababishia maumivu makali na akalazimika kwenda hospitali. Kila alipokwenda hospitali kutokana na maumivu alikuwa akiona aibu kusema hasa chanzo cha maumivu yake.

    Hata hivyo mama wa msichana huyo alimbana mwanaye hadi akasema kilichomsibu. Polisi walimkamata daktari huyo feki na kumshtaki kwa kosa la kufanya udaktari bila leseni na pia kusababisha maumivu.

    Mamlaka za huko zinasema huenda kuna wasichana wengine wengi wamekumbwa na jambo hilo lakini wanaona aibu kujitokeza.


    Source: BBC Swahili (Kisa na Mkasa)
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    ....Ukitaka uzuri (kama hukuzaliwa nao) shurti udhurike
     
Loading...