Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaoonja alcohol- vema muombe ushauri wa daktari - huyu jamaa alimfuata daktari

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ITSNOTOK, Oct 18, 2011.

  1. I

    ITSNOTOK Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini umeuelewa ushauri? Hilo glasi linajaa chupa ngapi za .......
     

    Attached Files:

  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh!! nimecheka sana, huyu jamaa noma.
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yes ni ushauri mzuri.Birauli moja hata kama inajaaa lita 10=Castle lite chupa 27 wewe kunywa tu.Kweli huyo ni Dr wa ukweli..lolll
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mweeeee,kwa hiyo glas c bora ajinyweage chupa zake za kutosha tu!khaaaa!
     
Loading...