Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanaomiliki simu *150*55# ni namba ya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kobe mzee, Feb 18, 2012.

  1. k

    kobe mzee Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa siku za hivi karibuni kumekuwa na maswali mengi juu ya code namba hiyo, kwa yeyote anayemiliki simu ukipiga namba hiyo itakupa option nyingi kama za m.pesa , simu banking n.k sasa kiasi cha pesa nazoambiwa ni balance yangu zimetoka wapi? na iweje kila mtu awe na sh. laki 8? kwa anayejua naomba maelezo p.se.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Bank M wapo kwenye mchakato wa kuanzisha huduma. Kama za sim banking!
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Future banking! Hawa siwaelewi!
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pesa zako hizo wewe kazichukue nchi hii imeshauzwa sasa kila mtu achukue chake
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Very low
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,726
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Very High!!
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni gawio la kila Mtanzania kutokana na madini tunayouza nchi za nje! kachukue utumie tu.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mafisadi wanalipa fadhila
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Vodacom hawajaintroduce hcho kitu....ht ukicheki salio inakwambia hyo ni test account ndugu zangu. Mpesa account menu USSD ni *150*00#.
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Freemasons.
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Strange things..sijui let us wait
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimehamisha hiyo kilo 8 kwene acc yangu ya Mpesa..teh teh teh..
    NB: Askudanganye mtu hakuna free lunch kwa dunia ya sasa.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Veeeeery medium...
     
  14. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nadhani jibu ni kwamba wote ni "mbumbumbu"
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Yaani sielewi ni nini hii kitu. Wahusika watufafanulie!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imefungwa now!
     
  17. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    great thinker!!!!
     
  18. L

    Legend Hax Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasemekana mafisadi wameanza kusachiwa kwenye account zao, xso wana tafuta mtu yeyote wanamuingizia kwenye account yake ili wasikutwe nazo nyingi
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
Loading...