Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaojua tuuuu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIJAMBO, Sep 24, 2012.

  1. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA MTU ALIOMBA MKOPO NA FACURTY YA PRIORITY NA PIA ANAVYO VIGEZO VYOTE, BT JINA LAKE HALIKUPA[TABLE="width: 500"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    TAtiKA POPOTE PALE, JE WAPI AANZIE AU NDO AMEKOSA KABISA NA AKIPANGE MWENYEWE....... nawasilisha
     
  2. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    angalia kwenye blue hapo kisha jieleze vizuri uweze kusaidiwa
     
  3. KIJAMBO

    KIJAMBO Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yap ni writting error, bt jina lar halikupatikana popote, i mean kwa waliopata, waliokosea, na hata waliotakiwa kwenda kurekebisa..... Asante kwa kunikosoa.....
     
Loading...