Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaohitaji Vyuo nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtaalam, Aug 26, 2012.

  1. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari za Weekend waTanzania wenzangu,

    Natumaini mwaendelea vyema na shughuli za ujenzi wa Taifa letu.

    Nimekua nikifuatilia jinsi wadogo zetu wanavyotaabika na masuala ya kutafuta na kupata vyuo nyumbani Tanzania, wengine hufanikiwa na wengine hushindwa na kuishia kulazimika kupoteza mwaka mzima wa masomo ama kulazimika kufanya course ambazo hawakutwahi fikiria kuja zifanya kwenye maisha yao.

    Kwa wale wote wenye kuhitaji kufuatilia namna za kupata vyuo nchi za nje hasa Uingereza, Marekani, Finland, India, France na Uholanzi wanaweza wasiliana nami kwa barua pepe mtaalam4@gmail.com tayari kwa kupata msaada wa hapa na pale na pia kusaidiwa kupata admission kwa ajili yao ama ndugu zao wataabikao kwa course mbalimbali ziwe za masomo ya biashara, udaktari, masomo ya kompyuta, ama u engineer.

    Naomba hii iwe kwa wale walio serious tu...

    Wenu katika ujenzi wa Taifa.
    Mtaalam
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    MJINI SHULE...Mbona nimekutumie e mail yangu haujanijibu?anyway weekend njema
     
  3. a

    axel fowly Senior Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    funguka humu humu mkuu kwa msaada wa wengi...
     
  4. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    check your inbox jamii01!
    ni kweli mjini shule ni muhimu, nguvu mwake mashambani...!
    hivyo tuitafute shule kwa bidii zote na nguvu zote
     
  5. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao waliosoma nje ya nchi wamelifanyia nini taifa? Zaidi ya madudu kama ya product za chuo kikongwe tz? Kumbuka hata nape,chenge,masha pia walisoma nje
     
  6. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mkuu kingxvi, heshima kwako!

    sio kila jambo katika ulimwengu wetu lahitaji kuhusishwa na siasa na pia siko kisiasa na ndio maana nikaleta habari hii kwenye jukwaa la elimu.

    asante kwa mchango wako lakini ni vyema tukajitahidi kuwa positive thinkers zaidi kuliko kuzoea negativity kwenye kila kitu.
     
  7. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    axel fowly... Nitafungaje kiujumla wakati needs za kila mtu zi tofauti tofauti?
     
  8. D

    Dickson Alex Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tatizo ni kwenye kuwa sponsored na process nzima za accomodation pindi 2takapokuwa huko nje...wengine wazazi wetu hawana uwezo wa kutosha kifedha.
     
  9. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kumbe bado upo hapa, nimekutumia email (Udaktar)
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata wewe ulisema umesoma nje!!! NA WEWE UMELIFANYIA NINI TAIFA??
     
  11. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chiya chibi, angalia vizuri hamna email from kwako...
    Lazima utakua umekosea email address...
    Mtaalam4@gmail.com
     
Loading...