Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaohitaji software mbalimbali.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by manuu, Feb 25, 2011.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    KWA YEYOTE ANAEHITAJI SOFTWARE MBALIMBALI NA KWA BEI POA PLSE TUWASILIANE,NA
    SOFTWARE ZIPO ZA KILA AINA MFANO:
    1.PAYROLL/SALARY PROCESSING/EMPLOYEE MANAGEMENT.
    2.FINANCE ACCOUNTING SYSTEM.
    3.INVENTORY MANAGEMENT SYSTEM.
    4.BILLING SYSTEM.
    5.HOTEL MANAGEMENT.
    6.CYBER CAFE MANAGEMENT.
    7.SCHOOL MANAGEMENT SYSTEM.
    Zipo nyingi sana kwa hivyo kama kuna yeyote anaehitaj au unajua wapi soko lake lipo plse tuwasiliane kwa
    namba yangu ya simu ni 0764-691900 au kwa e-mail (maxakyoosy@yahoo.com).
     
  2. t

    toyoyobig Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka niaje mimi nimekuwa natafuta software ya adobe photo element (photo shop) unayo? kama unayo ntawasiliana nawe.
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shing ngapi each?
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda photocopier centre
     
  5. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anayetaka Photo Elements cheki na 0658 33 6769 the latest in the market.
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huku c sehem ya kufanyia bizwax! Nyie kina mageuz hamjawah kuckia torrent sites...@givenality,alokudanganya wa2 na akl zao hku bongo wananua software ni nan? We mwenyewe umezitoa tpb.org ndo unataka uchakachue wa2?we toa sites wenye shda wadownload!
     
  7. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hahaha hinx hapo umemgusa
     
  8. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nashangaa sijui kwa nini wanashindwa kutofautsha matangazo na technological news.

    Kuna forum ya mtangazo madogo madogo. matangazo wekeni huko mnaweza kuwadaka watu .
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Mkuu mwenye topic nadhani ungewasaidia wakuu bure kabisa maana si zipo hizo kwenye torrent site tena za bure...hapa jamiiforums huwa tunasaidiana kwa kila tatizo na sio kuuziana mkuu....
     
  10. SamJet

    SamJet Senior Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo software ni GENUINE?
    Na hao wanaozimiliki wakikujua msambazaji na huna uthibitisho wa reseller utafanyaje?
     
Loading...