Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaohitaji mchanganuo wa biashara.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kamaka, Apr 4, 2012.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo dodoma mjini .nitakusaidia kuandaa mchanganuo wa biashara,Tuwasiliane kwa namba hizi 0754320077.
     
Loading...