Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaohitaji gari zuri classic la maharusi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maarifa, Jan 25, 2010.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Wana JF kama kuna mtu yuko katika vikao vya Harusi ama anatarajia kufunga ndoa, Basi Usikonde ama kuhaha kwa ka usafiri ka maharusi. Kuna Gari liko Tayari SAFI, CD Music incorporated with ipod, blue tooth n.k AC safi na viti vyenye Fluffy seat cover utachagua Pink or Purple.

    Sifa za Gari. ni MERCEDES BENZ, rangi Nyeusi TIII, Tangu itue Nchini iana miezi kadhaa tu.Very realiable. Bei ni karibu na Bure. Itategemea Kama Utapamba mwenyewe ni Tsh. 150,000. Ila kama unataka ije imepambwa kabisa basi sh. 200,000. KARIBUNI.

    Contacts 0713464109

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Maarifa,

    On a serious note,unaweza kuni-pm picha ya hiyo gari kama hutajali!
     
  3. f

    furahaeliud Member

    #3
    Jan 25, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi!

    Im a men expecting to get married in three months time please kama itawezekana nitumie picha za hilo gari
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ........Geoff umeona tangazo hili.......come 13/02......inakufaa na mamsap!

    Maarifa...m-PM Geoff anaproject kubwa sana tar 13/02.........!
     
  5. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Jamani nimeona How serious you are. Nimejaribu browse picha ili niweke hapa mara kadhaa lakini kila wakati naona mesage Photo Invalid!! Mwisho nimemkontact Mkuu mmoja wa Hapa JF atatua Tatizo Hilo Soon. Au la Text your e mail katika Namba HII THEN I will send you Pics. 0713464109.
     
  6. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    again not valid image file
     
  7. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2010
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    Picha zipo sasa mnaofunga ndoa karibuni msiumizwe na bei
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa watu wa mikoani gharama zake zikoje?ebu ainisha kwa kila mkoa ili ndugu yetu Geof anayeenda makambako awe na uamzi mzuri
     
Loading...