Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaofurahia boom TU!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mfarisayomtata, Sep 20, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hesabu ya haraka ya matumizi ni hii,
    1. Safari za town kwenda na kurudi 600/10days.
    2. Weekend club 40000@wiki.
    3. Kuhonga mwanamke pesa ya saloon 20,000@wiki.
    4. Nguo mpya ukija 50,000.
    5. Simu 150,000-200,000.
    Hapo msosi sijaweka. Nyingine ongeza wewe.
     
  2. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Dah mkuu ushajipangia budget
     
  3. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina tamaa kiasi ila kwenye suala zima la Pamba hapo full...
     
  4. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,446
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Pigeni tu kelele, humu! Mtapokuwa kwenye uhalisia ndo mtajua hizo figure/namba tu! Labda wazazi wenu wawe wanawatumia extra money!
     
  5. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkuu unamaanisha pesa hua haiingii?
     
  6. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nipo mwaka wa 4 sasa mkuu so nna experience na haya masuala nafanya hivi ili kuwapa vijana wangu hali halisi wasifurahi kupita kiasi, huku shida tu.
     
  7. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    MIPANGO ITAKUA HIVI....
    mpaka namaliza chuo ntahakikisha haya...
    -dogo anaenda shule
    -ntajitahidi hata kiwanja nipate
    -ntabuni miradi,au ka sio kubini ntaandaa mazingira ya miradi hasa baadae
    -ntahakikisha najitosheleza kielimu
    -matumizi yasiyo ya lazima(starehe) ntajitahidi kuweka kando!!!
    IFAHAMIKE KWAMBA MASELA KIBAO WAMEKOSA BOOM..KAMA TUMEPATA TUTUMIE VIZURI TUSIJE JUTA...hayo ni mawazo tu wakuuu......
     
  8. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tutaona kama utanunua hata nguo mpya wewe!!! weh unacheza na hela ya bodi nn!
     
  9. g

    gbrother JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap kaka, inabidi wajiulize kwa nini migomo uwa haishi vyuoni, na mbaya hiyo figure co kwamba unagewa kwa mkupuo, inakuja kwa mafungu, ukitaka kustarehe nayo lazima upulize upepo
     
  10. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ha!!! keep on dreaming!!hutofanya hata kimoja hapo otherwize baba yako awe fisadi!
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ina chuma ulete hiyo inakoenda hakuonekani na shida ziko palepale, ni balaa
     
  12. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dogo Lordvile watu wanamaliza semester hata chupi hajanunua mpya itakuwa kiwanja?? Kweli unaota.
     
  13. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hutonunua hata boxer mpya wewe!!! Nani amekwambia hela inatosha hata siku moja!!! Weh njoo huku halafu ujionee mwenyewe...wenzako wanapiga pasi ndefu huku
     
  14. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dah chuo shda sana axee dah nashangaa mnafurah
     
  15. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huku kwetu pasi ndefu zinaitwa LAMPARD. So watu wanapiga lampard zakutosha tu.
     
  16. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ME nawasikiliza tu wanavyohangaika kuipangia bajeti hela ya bodi!! me hapa chuo nimeanzisha biashara ya kukopesha wale waliyoishiwa boom kwa riba na naingiza sanah faida coz mwezi 1 tu watu wanakuwa hawana hela!
     
  17. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Binary. Ni 101,001,010 or 011 unachagua mwenyewe 2 binary code ya ku2mia
     
  18. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkuu kama uko expirienced na haya masuala si vibaya ukitujuza sie ma-seniour tunaoenda kuanza college life...masuala mazima ya kutumia boom kimaendeleo zaidi.
     
  19. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,446
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    ukiwa chuo hiyo pesa ni ndogo sana kama hauna source nyingine! Mbaya zaidi kuna wakati haiji timely! Ndo maana mnaona watu wanaandamana kila wakati! So be wise katka matumizi na ku find more sources!
     
  20. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahaa, hiyo 010 inaitwaga boundary (mpakani). Hiyo ya 011 mbona ya kawaida kabisa??
     
Loading...