Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaoagiza magari kutoka Japan kuweni makini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Mar 20, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kutokana nakugundulika mionzi ya nyukilia kwenyeshena ya maharage!!!nawatahadhalisha wale wanao agiza magari Japan nibora wawashirikishe idara ya mionzi ya hapa nchini ili wakague magari yote yanayoingizwa ili kujua kama yana mionzi ya nyukilia!!!Kwani inasemeka Radioactive zimesambaa sehemu nyingi ya japan!!
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kanini wao ndo wawaombe? kwani Serikali hawalijui hilo na kama ndio kwanini wasiweke watu maalum pale bandarini kwa ajili ya kazi hiyo?.TRA na Bandari kwa ujumla walipaswa kuhakikisha hili linafanyika chini yao,kumbuka mteja ni mfalme.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kwa serikali hipi?bila kukumbushwa tusubirie!
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna cha useful info hapo, hiyo mionzi inakaa wapi kwenye gari linakua baharini kwa wiki nne hadi sita,hebu someni kwanza kabla ya kukurupuka, yaani kusikia tu miozi huko japani basi kila kitu mionzi aseee!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Radioactive zinakaa mda mrefu ndiyo maana zinawezakukaa seheemu yoyote hata mwaka!!:embarassed2:
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Angalizo zuri though...twaweza kujikuta twaingiza vimeta bongo tukaleta sekeseke lingine wakati haya yetu tuliyonayo bado yanatutoa kamasi....mgao wa umeme, mfumuko wa bei, nauli juu ilimradi ni vurugu mechi tu..Hata huko Japan kwenyewe nasiki spinach na maziwa imegundulika kuwa contaminated na mionzi...
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Hiyo idara ya mionzi inapatikana wapi??
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makao yao makuu yapo Arusha
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ni kamishina ya mionzi kama sikosei ila hata mimi sifahamu wapi inapatikana zaidi google!
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Doh KakaKiiza hayo magari toka japan yanaliwa kama maharagwe???
     
  11. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Heeeh wewe ivi unajua mionzi kweli wewe! Duh!
     
  12. Salathiel m.

    Salathiel m. JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ivi uswe unaijua mionzi kweli! Mionzi inaweza kaa sehemu miaka na miaka! Bw. Kiiza yupo sahihi, ila kama selikali imeshindwa kutatua ishu ya umeme tangu 1992 Ndo watakua na akili ya kushugulikia mionzi??
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hayaliwi ila kwakuwa reactor plant zililipuka na Radiation zilitawanyika kwahiyo hata kwenye bandari zilipokuwa hizo gari uwezekano wakuwepo nimkubwa mimi simtaalamu ya nyukilia kama makamo wa Rais ila mimi nilitoa angalizo!!!
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapana salathiel, kama mtu akidhurika madhara yake ndo yanakua miaka kwa miaka lakini ile ni hewa tu kama ikishavuja after few days inapotelea mbali, ni kama tu mtu akijamba si unasikia harufu afu mda unavozidi kwenda ile harufu inaisha, na hizo hewa za nyuklia hivo hivo sema tu zenyewe zikikupata wakati ule zimetoka ndo noma ila zinapotea tu ka mjambo unavopotea
     
  15. W

    Wangu Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa ndugu, wengine tayari tunasubiri mzigo
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    wewe vipi mbona mzito kuelewa unamaanisha walizokuta kwenye mbogamboga kule taiwan,Ni hewa??Reactor siyo hewa ipo katika jamii ya White Mecurry ila yenyewe siyo nyeupe!!
     
  17. w

    wheel-spiner Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weldone kaka...by the way CCM bado wamelala...na makamu wa rais si kasomea nuclear physics? ila na hilo hakuweza think faster...oh no..wanasumbiri chadema waseme ndio waamke na kweda kupindua hoja(iwe yao, au waikatae kabisa). by the way wanadhani babu atatibu tuu.
     
  18. gkileo

    gkileo JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 810
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    HONGERA Kakakiiza!
    Wazo zuri sana.
    Mi nashauri tusiweke mzaha ktk jambo hatari .serekali yetu iweke utaratibu wa kukagua magari kule japan kabla hayajanunuliwa/ kutumwa tanzania. Hatutaweza kukabiliana na athari za nuklia bila kuathi shughuli nyingine muhimu - mf. Vita dhidi ya maleria
     
  19. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wakati nikiwa mdogo niliambiwa kuwa pale Hiroshima hapataota kitu kwa miaka 75 hivi kwani kulirushwa mionzi hapo. Mwaka 2004 nilipata bahati ya kwenda Japani. Mojawapo ya study tour ilikuwa Hiroshima ni sehemu yenye bustani nzuri sana kuliko sehemu nyingi nilizowahi tembelea, Nimefika pia USA - Pale wanaporusha rokets na SA pia lakini Hiroshima ni kuzuri sana. Kumbuka nilifika pale kwenye target ya washambulizi yaani daraja linaloitwa T - bridge. Hata nyumba pekee iliyobaki baada ya shambulizi niliingia na walisema ni salama kabisa. Hivyo si kweli kuwa mionzi hiyo inakaa miaka na miaka. Kasheshe ni ikikukuta wakati wa kuvuja ndo utajuta, ukiangalia picha za waathirika wa wakati huo ilikuwa balaa watu wanayeyuka kama uji vile, ni hatari lakini ilinifanya kuamini kuwa kweli binadamu wako ktk kundi la wanyama kama biology isemavyo.
    Huu ndo mchango wangu ingawa ni muhimu kuchukua tahadhari
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
Loading...