Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanao tumia symbian tu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tumlack, Apr 4, 2012.

  1. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaman kuna hiz apps napenda mzitafute..GRAVITY na SOCIALLY ni bonge za apps kwa socialy network..yaan kali kam computer
     
  2. G

    GENDAEKA Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiv nokia 5130 ni symbian au ni aina gani
     
  3. s

    sayicom Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa tutazipata vipi kaka!!!!!!!!
     
  4. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    icheck mwenyewe kwa ku *#7370# ikirespond chochote ni symbian
     
  5. networker

    networker JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahaah we uliye ambiwa ubonyeze *#7370# usije jarbu utalia hiyo ni code ya ku hard reset .utapoteza vitu vyao vyote kama simu yak ikikubali kurespond hiyo code
     
  6. networker

    networker JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Thanks
     
  7. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kureset si mpaka akubali na kuingiza code kaka
     
  8. s

    sayicom Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ime respond so phone yangu ni Symbian sasa hizo application tunazipata vipi?
     
  9. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siko sure kaka but sharemobile.ro wanakila ki2 kuhusu kila simu.... juc nenda kasearch tu
     
  10. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata kama! ilitakiwa umpe maelezo yakina,
     
  11. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poa socially utaipata google andka m.sociallyapp.com na gravity pia search google utapewa yaan noma
     
  12. tumlack

    tumlack JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 684
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    M.sociallyapp.com hapa utaikuta socially na gravity search google
     
  13. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    check ovi store afu jaribu ku search
     
  14. Matunyengule

    Matunyengule JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama hujui vitu usiwe na kielele. Inakuwaje unataka kumpotezea mwenzio data zake? Wat humu wanazijua code za nokia zote hivyo ungempa namna nyingine ya kujua na si kumpa code ya hard reset.
     
  15. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama kuna wana JF wanao toa code za ku-reset au ku-disable handset za members wengine, basi wachukuliwe hatua kali na Mods, au wafungiwe kabisa- haipendezi kuwa-misread wenzako.
     
  16. deojames

    deojames JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hizo cod mpaka ureset simu ni mpaka accept na uingize security code kwani huyo jamaa amemwambia afanye hivyo, yeye si kamwambia aandike hizo namba tu.
     
Loading...