Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanandoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Jul 26, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We na mkeo mmeanza maisha na wote, mwafanya kazi sehemu tofauti na huwa mnaondoka alfajiri kwenda mihangaikoni na mnatumia daladala. Kila siku kuna jama anapita na gari lake na mkeo anakuambia anamfaham na anafanya shughuli zake jirani anapofanya kazi na anamsifia alivyo mkarimu. Siku moja mpo kituoni asubuhi anapita huyo jamaa na gari lake nae anajitolea kumpa lifti mkeo...
    Kama mumewe utafanyaje?
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Akimpa mkeo lifti wewe unakuwepo au? Kama upo naye basi mnapanda wote.Tatizo liko wapi hapo?
     
  3. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Cha msingi uaminifu tu. Kama mkeo si mwaminifu, atagawa tu, hata bila ya lift.

    Wakati mwingine kugawa ni hobby, haiitaji sababu!
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    NA WEWE UNAPANDA TENA MBELE unaweka na kishoka babu haaaaaaaaaaaaa wenyewe safari inaenda!!!!!!!
    afu unamwomba kidogo akupitishe apo kona kuna kitu waenda cheki wasmama km dk 20 ivi then unarudi unawaambia sor
    kesho hatarudia tena akikuona umesimama na mkeo atapita uyoooooooooooooo atajua haupendi!!!!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sijaona tatizo so far,
    au labda maelezo hayajitoshelezi
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli ila ikipatikana sababu huenda asiye mgawaji naye aweza shawishika kugawa....Pa1 sana.
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaani hapa Rose u nailed it. Hii ndo solution haswaaaaaaaaaaa.
     
  8. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huwezi kuona tatizo hadi siku utakapomegewa.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    we kumegewa unaona ishu?
    pole
    bwahahahahahahahahah
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unamuacha apande that day manake ndo kijana mwema keshatoa ombi but mkifika home unampiga stop aache kupanda lift ya huyo kaka au mwengine yoyote

    usipende kujiweka katika mazingira yatakayo mruhusu mkeo kuwa karibu na njemba hata mkeo awe mwema vipi
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Wos, nadhani alisema wanafanya kazi sehemu/maeneo tofauti. I can imagine wapo magomeni usalama, mume anafanyakazi Nyerere road, mke Sayansi-mwenge!
    mnh,....uwezo mtihani, yataka moyo!
     
  12. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hebu fafanua kidogo, wakati anapita hakumwona na yule kaka? pia huyo dada alimfahamia wapi huyo bwana?
     
  13. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee kumbe sio ishu kwako nipe basi namba ya wife wako nianze strategies za kukumegea.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aaarrghhh, kuna wengine ukimpiga stop ndio atakuwa anapanda hiyo lifti na kushushwa kwa kujificha ficha.
    Binafsi; "nitamkabidhi 'mchawi' mtoto amlee!",....aje amchukue asubuhi na jioni amrudishe hapo nyumbani.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hahaha mbu wachawi wa zamani wangeona haya kumtoa kikoa 'mtoto ulokabidhisha Ila wachawi wa sasa wanaona ndo wamerahisishiwa njia. Sikushauri kufanya hivyo hata kidogo
     
  16. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Swali limelenga upande mmoja. naona hebu tuchangie pia ikiwa mwanamke ndo ana gari na mume anamsifia mkewe kuwa dada yule tunafanya nae kazi karibu ni mkarimu kama nini na asubuhi anawakuta wanandoa hao anawapa lift. Hii imekaaje. Maanaake naona watu wanawashambulia tu wanawake
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Kwanza, mimi ningemwambia mke wangu sitaki kusikia tena habari za huyo jamaa - mkarimu n.k. je, kabla ya lifti alimkirimia nini? Lunch? Pili, kama mke wangu atataka hiyo lifti basi ahamie kwa huyo jamaa mpaka mwisho wa maisha yake duniani ili aweze kufaidi hiyo lifti vizuri. Tatu, nikigundua wanapeana lifti bila mimi kujua nitamchukua mke wangu na kujifanya kumtembelea huyo jamaa nyumbani kwake na kumwacha huko mke wangu - yaani kumkabidhi kwa huyo bwana. Nne, wanawake wengi upenda magari aidha kumiliki au lifti. Na mwisho, ni wote wawili ni kuka chini na kutafuta la kwenu kama si ya kwenu; maanake kama anatamani gari, lazima atatamani na vingine!!! Mwisho kabisa wake wanatakiwa kuangaliwa na kuelekezwa na waume zao kama mzazi anavyomwelekeza mwanaye!!!!!!!
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Hii ni mbaya zaidi; mume kutamani lifti au gari la mwanamke ni aibu!!!
     
  19. R

    Renegade JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Tatizo lipo , we huna gari lakini jamaa analo, Si unajua tena kwa mtu mwingine hiyo ni sababu toosha ya kumpunguzia confidence.
     
  20. R

    Renegade JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    WOS,
    Hapo mi naona mambo mawili ya msingi , moja ni kwamba jamaa hana gari, na hiyo inamfanya analoose confidence kwenye ndoa yake, Pili huyo mwanamama na jamaa mwenye gari wanafanya kazi pamoja, kwahiyo hiyo inamfanya jamaa ashuku kuwa jamaa mwenye gari anaweza kumuiba mkewe na kwenda naye kokote.
     
Loading...