Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanandoa,wapenzi sikia hii!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, May 11, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Maisha ni mazuri lakini sikuzote yana mikiki mingi!Ila kuna hili la simu za mikononi a.k.a Mobile!Ukiwa na mpenzi wako ukaona mmefikia hapa Basi Mmoja wene ajaribu kushuka ili mambo yaweze kwenda sawa!
    Nongelea hili swala la simu za mikononi a.k.a Mobile!Ikifika Mahali ukaona mwenzi wako Simu inakaa kiganjani ikitoka kiganjani hipo mfuko wa shati au Suruali naunaona imekuwa ni kila siku na ikiachwa lazima inakuwa imezimwa naukiiwasha ina Viro au Password Tambua kunakitu hakiitaji kugundulika nakitu hicho nimwiba mkali katika mapenzi yenu au katika ndoa yenu!!Vilevile kwa akina Mama,Dada ukiona simu Kiganjani ikitoka kiganjani hipo kwenye pochi naikipigwa mko wawili inapuuziwa!na labda ikipigwa msikilizaji anapiga hatua mbili pembeni kuisikiliza kwakisingizio hamsikilizani Jua kunakitu si cha kawaida na nimwiba mkali kwenye mahusiano yenu!!
    Tena ogopa watu unaowapigia simu unajibiwa simu hii imezuiwa kwamda!!Au akaunti yako hainafedha yakutosha kukuunganisha na simu hii!Ukiona hivyo ujue simu itaachwa kila mahali kwakuwa wanauhakika hakuna wakumfikia na sms haziwezi kuja!Nazaidi ukiona uliyenaye ukirudi simu utadhani ajapiga simu au kupigiwa tangu asubuhi jua hapo kunakitu!!Machana mwema!!Wana JF hizo nitipu za Simu nya mkononi!!:phone:
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ???????????????????????? !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    dah,
    nimetumia nguvu nyingi kweli,
    kukuelewa kiongozi!!!!!!!
    Asante kwa Angalizo!!!!!
     
  4. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yanautesa moyo weeeeeeeee, mapenzi yanaumiza moyoooooo! niko mbali na masongangeeee................................
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    njoo utulize mtima wangu...........................
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimetumia guvu sanakusoma thread yako ila nimekusoma ahsante kwa mawazo yako
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Poleni kwani naona nimvua za asubuhi lakini nimerekebisha kama kuna mahali hamjapaelewa nitawarekebishia kwa ajili ya wasomaji wapya asanteni sana kwakuona upungufu wangu!Tupo pamoja!
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukimchunguza sana bata huwezi kumla kamwe, furahia maisha acha kujitafutia presha za rejereja
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    mmh kaharufu ka freemassons kwenye ndoa zetu tena??
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mapenzi kizunguzungu.....:bange:
     
  11. Ngwada

    Ngwada Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmmmm.....!!!!!!!???????
     
  12. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kuugua magonjwa sugu na msomgo wa mawazo fuatilia simu ya mwenza wako!
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sikubaliani na allegations za mtoa mada. sio kweli kuwa kila aendapo mtu na cm maana yake anaficha kitu. wengine ni mazoea ya kujifunza. cm nikitu unachokutana nacho baadae kwenye maisha. ni rahisi kukisahau. kwa hiyo unaji-train kuikumbuka whenever you go ili usije isahau sehemu nayo ikatoweka. kumbuka kwa wengine wetu cm inakuwa na taarifa nyingi sana ambazo ukizipoteza tu ghafla ghafla unarudi nyuma steps kadhaa kimaisha. so sio kweli kuwa kuna jambo unaficha. na hata hivyo ungependa kuchunguza simu ya mwenza wako ili iweje?
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamni si kila mtu ana simu yake, ya mwenzako ya nini? unataka presha ya bure!
     
  15. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    Achana na simu ya mwenzako
    usijitakie pressure kupanda mara pressure kushuka
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Teh teh,ama ukiona mwenza wako kila akija home simu iko silent! Ila ww tulia tulii,kuna siku atajikanyaga mwenyeewe.Unajua shetani nae akimchoka mtu,anamvua nguo hadharani!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo mwenza akitumia akili akakupa uhuru na simu yake wala hutohangaika nayo!!Watu hua wanapata wasiwasi mwenzi akianza kukumbatia simu kama mtoto...
     
  18. N

    Nsagali Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi kweli kweli
     
  19. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hahaha....mie mambo ya cm ya mtu jamani ctakagi hata kuckia , lakini yeye ana kiherehere na yangu mbaya kabisa....
     
  20. H

    HAIKAH Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi yake natamani kuishika but sipendi aguse yangu ha h ah ah ah
     
Loading...