Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanandoa wanawake-kwa nini ujichoshe na mume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jun 5, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! We ungebaki Smile?
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndio why?
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unajua haya mambo ni magumu sana, coz yanasababishwa na mambo mengi so kuyashinda yote ni ngumu bana kwa binadamu. Unaweza kujitaidi ukapunguza ila siyo kuacha kabisaaaa! Mi najua wewe hujakamatwa tu, ila unafanya!
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mume hawezi kunichosha...eti mtu avumilia 10years waiting for someone to change, I have my tolerance level above that mmmh hapakaliki!
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ukifikia 10 years sio tolerance/uvumilivu tena, bali unakuwa permeable/ mazoea
     
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Na kweli, kama umevumilia mia 10, huyo anakua chronic wa mauza uza ya mumewe. Wengine hadi wanawatafutia dogo dogo ili wasiende kuchunwa na watu wasiowajua wakaletewa mifupa tu
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo ivo mlete hapo centre yangu nimefungua
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja yako. Kwanza Ndoa ni kama mtoto mchanga (infant) wanaugua sana wakiwa under 5, baada ya hapo mtoto anazoea mazingira na anakuwa sugu kwa magonjwa maana chonjo sasa zimeingia mwilini. Ndoa nayo ikishazidi miaka mitano ni vigumu kuvunjika, kila mmoja kesha mzoea mwenzake.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaaa
    smile nini hii?
     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ndoa inapitia vipindi tofauti, labda kwa faida ya wasomaji nijaribu kuelezea in a nutshell;

    Siku ya harusi mpaka miaka mitatu baadae, hapo kuna mtoto kama mmebahatika ila hata kama hakuna mtoto hapo bado wanandoa hampati stress mkiamini mtapata tu. Ndoa kipindi hiki huwa tamu, mke na mume hupitiana kazini, kama wana magari mawili wao hutumia gari moja, wanatoka out for dinner, hakuna anaemhisi mwenzie anacheat, mapenzi motomoto na home shopping za pamoja, kila uendako wamjulisha mwenzio nk nk nk!

    Mwaka wa tatu mpaka wa saba; mshaelezana misimamo ya ndoa yenu, kila mmja sasa keshafahamu true colors za mwenzake! Mke kajua mumewe huwa hafui c.h.pi, mume kajua mkewe haogi jioni etc etc etc, ndugu wameanza kuja, ndugu wa mkeo wanakuja zaidi, ndugu wa mume wakija wanaingia kama kwao hawaogopi, mke kaanza kupunguza outing, mke kaanza kuchukia marafiki baadhi wa mumewe, mke kaanza kuficha kipato chake kwa kisingizio mwanamke lazima awe na akiba. Mume anagundua mke hapendi kwenda ukweni kwani hapatani na baadhi ya mawifi zake. Ugomvi wa mara kwa mara kwani mshazoeana mnaishi kama haitatokea mmoja kumtaliki mwenzake pamoja na maudhi yote. Mke ndo anakuwa msemaji, mume hukaa kimya kwani yeye keshaboreka so anasubiri jioni ifike aende kuangalia futbol kwenye pub pamoja kwake ana DSTV ila haipandi, na wakati huo kanyumba ndogo hakakosekani ka kuchangamsha damu maana mke hujisahau au hukosa hamu kwa kisingizio cha ugomvi au uchovu, etc etc etc.

    Miaka tisa kuendelea; mshazoeana, mshasameheana sana, mke keshafuma msg za mapenzi kibao, mume keshafuma nae, either mmebahatika kudumu na kupita, mnajikuta mnaanza kukua kiakili, mnajali watoto, mnajali maendeleo hapo hata mke akijua kuna katoto cha nje, hukasirika ila huwa mpole na anaweza kukuambia umlete nyumbani amfahamu etc etc etc! Hapo kama hamkutalikiana, mapenzi hurudi kwa kasi na mnapofikisha miaka 15 mnatamani mfikishe JUBILEE!

    Wandugu NDOA SI LELEMAMA ESPECIALLY NYIE WADADA.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ajira milioni moja za kj
     
  13. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu wangu akifikia hapa mie basi
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    hahhaha kweli ni ajira....
    Ila ni ajira hatarishi........
     
  15. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh, me si mwanandoa... napita tu... c u later!!!!!!
     
  16. M

    MAGISAC Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Umenena vyema mkuu, kweli ndoa ni safari ndefu na si lelemama .Cha ajabu ndoa nyingi za siku hizi zinavunjika hata kabla ya miaka 3 waliyopaswa kuenjoy.
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: its quite funny this one
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wahudumu please! Hebu fikiri iwapo hao wahudumu wanakuwa ni mashoga!!!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Safi sana smile,njoo huku magubike ufungue centre!!
     
  20. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    smile, nimetoka kuongea na wife muda si mrefu kuhusu hiyo centre yako uliyofungua. Kaniruhusu nije. Natakiwa nije na nini huko au kila kitu nitakuta huko huko?
     
Loading...