Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wanandoa tu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by olele, Jan 26, 2012.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Hi wana jf, juzi wakati nasoma my bible niligundua kitu cha ajabu kweli
    Adam kwa mara ya kwanza alipoamka usingizini akakuta ameumbiwa mwanamke pembeni yake akasema “ huyu ni mfupa katika mifupa yangu, na nyama katika nyama yangu”… basi ataitwa mwanamke” (mwanzo 2:23) but baada ya kufanya makosa ya kula tunda baada ya kudanganywa na nyoka unajua adam alivyomuita? (Mwanzo 2:20) Adam akamwita mkewe jina lake HAWA kwa kuwa yeye ndiye aliye MAMA yao wote walio hai”. Ni hivi hakumuona tena kama alivyomuona mwanzo “mfupa wake, nyama yake, mwanamke wake, ee mrembo wake nk. Bali akaanza kumuona kama mama, mzazi, kazi yake ni kuzaa.

    Nimewahi kuwasikia wanaume wengi wakiwaita wake zao “MAMA” hata pia wanawake wanawaita waume zao “BABA” ni kipindi gani katika ndoa unaanza kumuona mke/mume wako baba au mama, na kwa sababu gani anaanza kuwa hivyo?, je ni sawa? Ni aina fulani ya heshima? Unajisikiaje wewe ukiitwa hivyo?

    mawazo yenu yanahitajika sana.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwangu haitakaa itokee! Mume ni mume na baba ni baba no matte wat!
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukisoma bible unatakiwa kuomba msaada wa roho mtakatifu,anyweiz nisiingie huko sana but kuna sababu nyingi,Mume wangu ananiita jina langu alwaz,na mm namuita BBY,tatizo lilikuja mtoto we2 alipokuwa mdogo nae akawa anamuita babake BBY,so ikabidi nibadilishe ili kumfundisha mtoto,so nikaanza kumuita mume wangu,DADDY.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mke akishazaa, halafu nikaanza kufanya kama navyofanya kwenye avatar yangu
    naanza kumwita mama.

    Ni raha kunyonya hotel ya mkeo.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli...chezeya hoteli sasa...utaita majina yote....lol:washing:
     
  6. olele

    olele JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    pearl nakuhakikishia sikuisoma kiju juu na ni mara nyingi sana nimesoma hiyo sehemu lakni sikugundua, jaribu kusoma kwa
    kutaka kujua uone, kuna kitu kimejificha,
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi kabakabana ulishamjibu alipokudondokeaga?
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    swali zuri, ila nakumbuka kabakabana aliuliza kuhusu jinsia ya Kongosho na majibu kidogo yalikuwa na utata...lol
     
Loading...