Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanaMUCC0BS

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Vallyvatcher, Oct 6, 2012.

  1. V

    Vallyvatcher Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza nawasalimu wanajamii wote! Naombeni mnifahamishe system ya kupata malazi nje ya chuo ikiwa utakosa h0stel maana mda umekaribia, msaada tafadhali waungwana.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi hiki ndicho chuo ambacho hata div 3 anasoma degree, eh?
     
  3. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu acha kashfa hao div 3 hawafai kusoma chuo?na je udsm na udom havichukui wenye div 3?acha uroho.
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    Am watching u...
    Ulipata div ngapi vile?!
     
  5. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    HATA MIMI A.S.P SAMITI NAENDA MUCCoBS NA NASIKIA HOSTEL NI ZA SHIDA SANAA
     
  6. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hostel nimeambiwa zipo za kutosha,lakini kupata hostel ya karibu sana na chuo ndio shida,
     
  7. A

    Apex JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nambie chuo gani tz hakina vijana wenye dv 3? Acha kejeri jaribu kutumia akili yako kama greater thinker,kwani dv 3 haifai? Nani kakwambie dv yako ni implication katika utendaji wako? Dv 3 wangapi wanafanya kazi za kitaifa kwa maadili mema kwa maendeleo ya watz? Dv 1 ngapi tz zimeipoteza na kuibakiza magofu nchi hii? Dv 1 yupi tz amegundua ata theory moja inayotambulika dunia hii? Heshimu watu na utaikosea muccobs inayochukua point 5 huku vyuo vingine vikichukua mpaka point 2,
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Du poleni mmenikumbusha mbali enzi za 80' hadu 90'Chuo tulikaa wote Chuoni na msosi hapohapo
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Haka kachuo atleast kako vizuri,nadhani ndio chuo pekee cha maana pale moshi.sema cjajua huwa kinachukua watu wenye ufaulu wa namna gani!
     
  10. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ndio, una swali lingine?
     
  11. Fabian the Jr

    Fabian the Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 80
    mkuu kuwa mstaarabu basi, usitumie div yako kuwanyanyasa wengne, na hizo 1 zenu tutakutana tu vyuoni mlituonea advance coz wengne hata pesa za kwenda tuition hatukuwa nazo, u just wait and see hakuna tuition huko tutaona.
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,712
    Trophy Points: 280
    Duh mzee Ukwaju ulikuwepo??! Enzi hizo chuo kinazalisha bana siku cku hizi chuo cha biashara ila hakina biashara hata moja..saccos yenyewe inakufa mi sijui elimu ya siku izi inafundisha nn watu.

    I remember those days za mayai..kuku...kitimoto..maziwa ndo usiseme...dahhh...dem gud old days.
    When MUCCoBS was Chuo cha Ushirika.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. V

    Vallyvatcher Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    H0ngera sana wewe ndugu yangu ulipata dv 1 yako, nadhan una medali shing0n kwa hlo
     
  14. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kcmc.??
     
  15. Jemsi

    Jemsi Senior Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HAKA KACHUO!?! Kwa kweli omba akili ya kupambanua maisha sio kukariri...
     
  16. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha fikira za kihuni
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    muccobs ni college tu mkuu,na wala sio university ndo maana nimekaita kachuo!btw,wako seriouz na kazi sema wana scandal ya kuzagaa kwa vyeti vyao feki hapo moshi na cjui kama wameisha limaliza hlo tatzo.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hamna kitu hapo.
     
  19. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    acha matusi hayo,
     
Loading...