Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanakwaya wote!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KYALOSANGI, May 1, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Najua wanakwaya mtakuwa mmesharudi nyumbani baada ya ibada makanisani!hii pia unawahusu wale wote tulio wahi kuwa wanakwaya makanisani,tuka -staafu,staafishwa,fukuzwa nk ! Nahata washabiki na wapenzi wakwaya na walio karibu na wanakwaya!!!!!
    Hebu fikiria jinsi kwaya ilivyokusaidia au inavyokusaidia katika maisha yako ya mapenzi!
    Tuongee ukweli !bila kujali sana imani zetu,
    naanza mimi kwaya ilinifanya niingie kwenye mahusiano ambayo sikuyategemea!sijuti sana !ila nasikitika
     
  2. n

    neyro JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    teh teh teheeee anha ha ha ha haaaa! Pole saana , ulikua kwaya master, mpiga kinanda, sololist, mwl wa kwaya au..... Maana haao!
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwaya ngengine zinazaa ndoa takatifu:smile-big:
     
  4. n

    neyro JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kwaya ngengine zinazaa ndoa takatifu

    ingawa nyingi zinaanza na uzinifu!
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mahusiano ya kingono nna mapenzi siyo mageni sana katika vikundi vya kwayauanendelea. Mahusiano haya yanapendeza ikiwa tu yanalengo jema la ndoa lakini kama ni kwa uzinzi ni tatizo kubwa sana na ndilo tunaloliona kwenye kwaya nyingi zinazotuimbia na kutuzunguka.
    Inapotokea kwaya inasafiri kwenda nje ya eneo lao hali huwa ni balaa kwani ni kama uzinzi na ulevi umepewa kibali. "Mungu na atusaidia, hatukufika bali tunaendelea"Mch Abiud Misholi(Tenda Miujiza2010):amen:
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Kwaya NGENGINE zinazaa watoto nje ya ndoa + kutengwa na kanisa
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usinikumbushe Mkuu! Kiranga cha kwaya kimeniweka sayari nyingine kabisa. Nina mengi mie jamani juu ya KWAYA.
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Attempting to think,,,,,,,,,,
     
  9. n

    neyro JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kwani kaswida ni aina gani ya muziki?
     
  10. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah!msinikumbushe nilikua sololist,yaliyotokea,ctaki kukumbuka ila kama hamjasimama vizuri katika imani huko ni ngono kwa kwenda mbele
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Tupe japo kidogo yaliyokupata!
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    dah kwaya mh acha tu wengine tulizianzia sekondari ktk joint masses afu ukishazoea mambo yetu yale kwa mgongo wa kwaya ni ka ulemavu huwezi tongoza demu mwingine ambaye si mwanakwaya ndo mana unakuta kila sehemu mtu akienda cha kwanza anajiunga na kwaya hata ka atakaa muda mfupi
     
Loading...