Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanafunzi wa ardhi university.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by HAMY-D, Oct 29, 2011.

  1. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kwa wanajukwaa wa elimu wale waliosoma au wanaoendelea kusoma pale ardhi university katika school of real estate studies(sres) tafadhari tufahamiane.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    We uko mwaka wa ngapi kwan?
     
  3. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    mi sisomi ardhi university ila kuna mdogo wangu yuko pale 1st year kuna vitu alikuwa anahitaji kutoka kwa waliopo au waliopita kwenye hiyo school ya real estate.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    we unasoma wapi?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kwani hawezi kuwapata palepale chuoni hadi uje jf..
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    anasema kwa sasa wengi hawapati pale chuo maana kuna shughuri hawajazimaliza nikimaanisha report writing,kwahiyo nikaona niulize humu jf kama wapo basi wafahamiane tena sanasana wa mwaka wa pili na kuendelea.
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    mi napiga mzigo sipo chuo,sema natambua mfumo wa elimu ya nchi yetu maana nimeshaipitia ndio maana namfanyia mipango mdogo wangu.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Soma hiyo pm niliyokutumia.
     
Loading...