Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanachuo na waliopitia chuo na wengine karibuni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUMIJA, Apr 19, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwa Hapa chuoni hasa chuo Kikuu na Vingine Tanzania kila mtu ameondoka kwao akapate Elimu pale.Kwa Hapa Chuoni kwetu First Year ambao ndo wanasemester moja,hasa wadada wa udsm na campas zake wana mahusiano na mwaka wa2 na 3 na wao wenyewe kwa wenyewe.Na unakuta wanaune wa hapa wana mpenzi zaidi ya mmoja na wote ni wa chuo hapahapa.Kuna jamaa alimpenda dada hapa,dada akampa masharti kua wawe wapenzi ila kutangulizana ndani ya chuo marufuku kama ni kuonana ni mjini tu.Je unadhani chuoni kuna mapenzi ya dhati ama ni kukata kiu ya mapenzi ama Mapenzi yakoje chuoni uonavyo wewe,je kuna Upendo Na Ukweli
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata niliyechoma UDSM, kozi ya veta nakaribishwa?
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ushawahi skia mtu kapigwa exile weee?????
     
  4. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Juzi nilipigwa Exile Saa sita hadi saa8,Usiku saa2 hadi saa5,sema nlikua najisomea,Exile ilikua na Faida
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    asa we unashangaa hyo,wenzio 2napgana exile ya hadi masaa 72 na hatuwazi!kwanza uko wapi nikutembelee?
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hakuna mapenzi wala nini, ni friends-with-benefits tu... utapendaje watu watano au saba kwa wakati mmoja?
     
  7. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mambo ya mabibo hostel hayo.Hahaha
     
  8. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nawafahamu couples 5 toka chuo kikuu waliooana, japo pia wengi walivunja mahusiano baada ya chuo: akili yako usichanganye na mbayuwayu
     
  9. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ushamba wewe. Umeenda chuo kutafuta mapenzi ya dhati, watakuchuna kama we ni dume . Atoke na wewe unategemea boom utampa nini? Wewe mwenyewe unaganga njaa, unaweza kufanyia shoping hata ya lak mbil wewe
     
  10. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,445
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Wewe hawa wanachuo dada zetu hamna kitu utakuta anamiliki mabwana kama kum wizara mbali mbali
     
  11. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    does it concern you? Umbea
     
  12. B

    Beibe Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee inahusu hiyo, kumbe nayo imo
     
  13. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We unamiliki au unamilikiwa? Na wangapi?
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ndo mambo ya chuo hayo dogo,wewe ukitaka ufanikiwe fuata kilichokupeleka,asilimia kubwa ya mapenzi ya chuo huisha imediately baada ya kumaliza chuo,hapo boom linakua limeisha then kila mtu anarudi kijijini kwao jobless..
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asilimia fulani nayo huwa mapenzi yao yana survive na kuzaa ndoa.
    Japo ni wachache
    OTIS
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mhh. Wapi hiyo exile? Bibo ama hapa campus?
     
  17. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mi ninaye mwaka wa pili na ananipenda kweli, jana tu nlikuwa naye udbs full furaha, ukikaa naye unaenjoy. Anaöngea critical issue mpaka unajenga imani kuwa huyu ni wife material.
    Simtafuti ananitafuta, simsms ananisms @day.
     
  18. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ooh! College love survives wakati chuo kinafunguliwa na booming days, au most seasonal love exists for academics cause!!

    UDSM for campus kuna exiles za kutosha, no real commitments, dadas wengi wanachukuliwa na pple toka downtown na very rough relationships exits among varsity students.

    USHAURI
    Mapenzi, ulevi, + starehe haviendani na malengo ya kuwepo shuleni au chuoni.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kumbe nawe ushapata?kazana uje umuoe na sio umchezee kama sie kaka zako tunavowachezea.
     
  20. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2009 nikiwa mwaka wa kwanza nilitaka kuingia ktk relation na mdada fulan na alikuwa ready japo mie nilichelewa kujinafasi kwa kutii life style yangu kwa kuwa binti mkali kuna lecturer akaanza kumchukua.
    Kwa kweli nilipata wakati mgumu na nikajua siwez share na mkufunzi na kwa kuwa huyu lecturer alikuwa anajua kuwa yule dada tupo karibu alihisi ntachukia.
    Mie nikamfuata lecturer na kumwambia my sister loves you so much as she talks about you more than studies
    ... akasema "I always know this lady is yours"

    Nikamwambia she is my relative as you know African clans.

    Mpaka leo yule ticha ni rafiki wangu na yule dada ni rafiki wa kawaida.

    Sitaki tena mwanachuo mpaka sasa nimeliweza!
    kwa ujumla bora hata makahaba kuliko wanavyuo.
     
Loading...