Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanachama na wafuasi wa cdm-wanaoishi/wanaotoka wilaya ya lushoto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbelwa Germano, Apr 23, 2012.

  1. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwako mwanaJF!

    Napenda kutoa taarifa kwa wale wanachama/wafuasi wa CDM wanaoishi/wanaotoka wilaya ya Lushoto kwamba kutakuwepo na operesheni kabambe ya kienezi tunayotarajia kufanya kabla wa mwezi wa 8. Hivyo kama mdau wa M4C tunakuomba kushirikiana nasi kuwezesha zoezi hili. Tunaamini kabisa wilaya ya Lushoto inaweza kuwa chachu wa fikra za mabadiliko kwa Mkoa wa Tanga.

    Zingatia: Lushoto kuna majimbo matatu, Lushoto, Mlalo na Bumbuli. Jipe moyo kwa pamoja tunaweza, wasiliana nami kwa simu namba 0714 311 164 ili kuweza kujiunga na timu ya wapambanaji.

    M4C+PEOPLE'S POWER=HAKIKA TUTASHINDA!
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi concern yangu ni hilo jimbo la bumbuli,naomba mjitahidi sana huyu kilaza makamba 2015 asionekane tena huku bungeni
     
  3. Y

    Yassin Madiwa Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That is Great Newz, Sisi tumesha anza kufanya movement and thounds of youth ni wana CDM, huwezi amini but that is reality na tutakupa mchango wa kutosha, Lushoto imebadilika, big up na karibu sana
     
  4. Y

    Yassin Madiwa Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nguvu ya uma inawezekana to change a monkey into another Tree, msingi upo na ni vijana na changamoto la kila siku la taifa letu, Tupeana moyo we can do, kwani wengine wamewezaje
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ONGEA MKUU,NZAKUPATA VYEDI. Eka tite kwe ndim mwenga du.PEOPLES POWER,KAMATA MWIZI MEEN!
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wewe unaongea kilugha umeona jina la Mleta Mada? Kama anaelewa basi vizuri...........jina hilo ni la Tanzania magharibi mwa ziwa victoria kaskazini.( Geography nilichemkaga mwana ma - direction yananisumbua kuyalocate!!)
     
  7. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndumba na ngaye?
     
  8. K

    Kadebedebe Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani chadema ndio suluhisho sahihi la mafisadi, nashangaa lushoto wanavyo mng'ang'ania mzee shekifu, mtu ambaye amefirisika kimawazo.
     
  9. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Sawa CDM, kazeni msuli. Si mnajua Tanga haina mbunge mpinzani hata mmoja? Mna kazi kubwa mbele yenu
     
  10. Ted2012

    Ted2012 Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 25
    Hapo ndio mmeanza mambo ya maana. Lushoto tipo mzcee, tulikuwa twangoja kupima upepo wa kanda ya kaskazini. CDM kazha msui tu
     
  11. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu, tunahitaji kuweka database ya Wanachama/Wafuasi wa CDM lushoto kwa ajili wa kuratibu shughuli za chama, hivyo naomba mtumie namba hii 0714 311 164 ili kupata majina yenu. Pia unaweza kutembelea Facebook (CHADEMA LUSHOTO) nitaweka link ya facebook na blog ya CDM LUSHOTO mapema iwezekanavyo.

    Naomba Ushirikiano wenu.
    M4C+PEOPLE'S POWER=HAKIKA TUTASHINDA!
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Ok ok tutakua pamoja mkuu mi ntakua sehemu za Magamba
     
  13. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nice move, nitakuchangia mwisho wa mwezi huu!!
     
  14. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuache ukabila M4C kwanza! Mimi ni mzaliwa wa Tanga wilayani Lushoto, kijiji cha chakechake, kitongoji cha Jegestali, Kagera ni BUBERWA, Tanga ni MBELWA, tuungane kwa pamoja kamanda ukanda hauna tija.

    M4C+PEOPLE'S POWER=HAKIKA TUTASHINDA!
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hapo ukabila hakuna bali wasiwasi wangu ilikuwa kama ulichoelezwa kwa kilugha umeelewa. Basi. Mbelwa kagera ni wengi na maana yake ni "Mbarikiwa" Ubarikiwe pia kwa kazi hiyo
     
  16. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    OK!Tuwasiliane 0714 311 164 ili nikuongeze kwenye Database wa CDM Lushoto.
     
  17. Y

    Yassin Madiwa Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naweza pia kusaidia katika dadabase ya ya wanachama, hii ndo stategic kubwa sana ya kuanza nayo then mmoja baada ya mwingine kuhakiki kajiandikisha na kwenda kupiga kura lazima tusone mbele please keep in touch, mlioko miji tunawategemea na kwa kua sisi tupo huku mtupe support
     
  18. Y

    Yassin Madiwa Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehemu nyingi wanasubiri Chadema ifike, kuna baadhi ya vijiji kama Irente watu wamebadilika, kuna kero mbalimbali mfano maji hawana na wametoswa na ccm kwa kipindi cha miaka 50 ya uhuru, wamependekeza cdm iwe solution lakini wahache wanaanza kufanya michango walau kuona kama tunaweza ku reset hudumu muhimu kwa jamii kama vile maji, wendi wamechoka kama ambavyo wataanzania wamechoka pia, walio mbali na Lushoto tunahitaji support yenu
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nashukuru umemjibu huyo mkabila,mwisho wa mwezi nitakukabidhi.lushoto kwa mabadiliko ya kweli kupitia m4c inawezekana kupata uhuru wa pili uhuru wa kweli.keep it up mbelwa.
     
  20. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kazeni buti wakuu hayo majimbo matatu ya Lushoto yanatosha 2015 baada ya hapo majimbo mengine watafuata kwa kujifunza kutoka kwenu.
     
Loading...