Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanachadema

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by FULLUMBU, Apr 6, 2012.

  1. FULLUMBU

    FULLUMBU Senior Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msipanic kwani uchaguz wa arusha ni sehemu ya mazoezi ya kampen za 2015 co lazma kampen kila baada ya miaka mi5 ushauri wangu ni kwamba kama lema aliweza angusha tembo kwa bua xaxa ni zamu ya ngamia kupenya kwenye tundu la sindano tuendelee kushuhudia siasa za kitanzania naukuaji wa demokrasia
     
  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazo bomba kamanda.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kuna haja ya ku file complain dhidi ya huyu jaji hasa kwa kutumia kile kipengele cha 114 cha makosa ya rushwa
    ktk uchaguzi na kukitumia kwa makusudi ili kuhalalisha kumzuia Lema kugombea. lazima ajieleze inakuwaje atumie kifungu
    ambacho hakina uhusiano na kesi kwani hapa hasa ndipo matumizi ya rushwa yanapoonekana wazi wazi kwamba issue haikuwa ubunge tu bali na mtu mwenyewe lema kama individual.
     
  4. D

    Darick JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutaendelea kumtambua Lema kama mbunge wa Arusha, na hata kama atatuhamasisha tulipe kodi ili aendeleze alichokuwa anakipanga kwa watu wa arusha. na tutatambua uongozi wake kwa kipindi chote mpaka 2015, mfano watu waliomchagua 2010 ni 56000, kila mmoja akiwa anatoa sh 1000 kwa kila baada ya miezi miwili Lema atakusanya kiasi cha sh. 112,000,000 kwa mwaka atapata 112,000,000 X 6 = 672,000,000 inatosha kuendelea kusomesha watoto na pia kuendelea kutekeleza miradi bila kutegemea mfumo wa magamba. jamba kubwa hapo likiwa ni kuendelea kuonyesha kuwa mshikamano na upendo ni mhimu zaidi kuliko hata huo ubunge
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    @ Darick wazo zuri sana, tutafanya chochote watakachosema makamanda wetu kwa manufaa ya watu wa Arusha!


    Mshikamano daima.
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180

    Mjengeeni na BUNGE lake lakini sio la dodoma!
    Mahakama imeshaamua na ni muhimili unaojitegemea! Heshimuni maamuzi!
     
  7. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Usifanye kila kitu sweety lady changanya na za kwako! wengine wapo kimaslahi zaidi!
     
  8. K

    Kasweetie New Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nimeipenda!
     
  9. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi kabisaaaaaaaa.....!
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ndio maana nikasema kwa maslahi yetu watu wa arusha, ni mjinga peke ake ndie awezae kufanya kila kitu bila kuchanganya na zake!..
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Wazo zuri kamanda tutajitahidi kuchanga mpaka kieleweke.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hatuhitaji pesa chafu.
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi ID yako leo kuna mtu anaitumia nini? Hebu nikupe muda nione muelekeo wako.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    We nae wawapi? Unadanganyika na huyo mnafiki?
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Wewe gamba leo umekuwaje?
    Au kuna mtu amehack ID yako?
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I hate chit chatted politics...

    source: Kongosho
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    jukwaa la siasa limejaa?
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    lol....
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ny$$%%@#$%....
    tutolee ujinga wako hapa..
    Wameitwa wanachadema..wewe gamba unatafuta nini humu....huna upeo....%%%$%#@
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,951
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    MODS; ipekekeni hii thread kunakohusika, hali itakuwaje kila jukwaa likisheheni mambo ya siasa?
     
Loading...