Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanachadema wote na wapenz wa siasa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashimbamang'oma, Mar 7, 2012.

  1. m

    mashimbamang'oma Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA WANACHADEMA WOTE NA WAPENZ WA SIASA..TUtarudisha form siku ya alhamisi na tutazindua rasmi
    kampeni zetu siku ya jumamosi kwa mujibu wa
    mapendekezo ya ratiba ya awali. Wale mlioko ndani ya jimbo na maeneo ya jirani
    karibuni uwanja wa ngaresero usa river/leganga....
     
  2. P

    Pelege Senior Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja makamanda,vita hi tutashinda! Viva Chadema.
     
  3. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Senk yuu
     
  4. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunazindua kampeni au tunamtangaza mbunge Nassary? Nadhani nikukamilisha formalities tu lakini mbunge tayari Nassary. Peoplel's power!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Waacheni wafu wawazike wafu....................

     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tutakuja mkuu.Tunashukuru.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Pa1 kamanda!
     
  8. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu issue yenyewe itaanza saa ngapi? Maana yake nataka nije kuchua hiyo move kuanzia mwanzo hadi mwisho.
     
  9. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka maneno yanayokamilisha ukamilifu wa jambo muhimu katika jamii "YAMETIMIA MANENO YA UMMA" hii ndiyo kauli yangu siku ya leo baada ya jana kuona Mbunge wetu Nassary akipata baraka za awali kutoka kwa wazee wa kimila "WASHILI"hakika aliyeteuliwa na wanadamu basi hata mbinguni ameteuliwa, kwani maandandiko yanasema "Lolote litakalofungwa duniani hata mbinguni limefungwa" Hivyo kumbe hata lililowekewa baraka duniani hata mbinguni limebarikiwa.....................................
     
  10. B

    Baba Jotham Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Pipooooz
     
  11. S

    Shembago JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi huku tupo pamoja kumweka kamanda nasari na wapiganaji wengine kwa Mungu ili awalinde na hao magamba! na wote wenye nia mbaya.
    Uhuru wa kweli,Mabadiliko ya kweli ni thru CDM.
     
  12. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Najua huko ndo kwenu kasikazini ila tutatumia mbinu tu kushinda hilo jimbo letu kama kawaida
     
  13. f

    farajahiyob Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lol:
    ndio makamanda, tutakuja tena kwa kishindo, peoples power!!!!!!.
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    maku ya mamayo
     
Loading...