Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wanachadema tu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dik, Jan 3, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Heri ya mwk mpya wanajf na wana chdm wnzng!ni matumumain yng kw mmsheherekea vym!
    Najua kuna mambo mengi ambay bado chama chetu kinahtj kufanya ili kujiimarisha zaidi kuelekea chaguzi zijazo!najua kuna michango iki/uki wemo yako/wako amba(yo/o) unahtjka sn!viongozi na watu wengine wenye influence kubwa kwa chama wanatakiwa kutumia shauri na jumbe zako zitakaztolewa hapa kukiendeleza na kukijenga chama hiki cha ukombozi!we real appreciate and admire the work whch is being done by Chdm!yangu machache ni;
    1.wazidi kukumbushia uovu uliofanya na wakoloni CCM na kupigania urejeshwaji wa rasilimali zilizohujumiwa
    2.wazidi kueneza elimu ya uraia kw watz wote(hasa vijijn)
    3.kamati kuu izidi kudumisha malezi na nidham hasa kwa wale wanaokichafua chama(SHIBUDA et al)na ikiwzkana kuwaondoa kabisa
    KAMA WEWE C MWANACHADEMA USICHANGIE MADA HII!MATUSI NA KEJELI HATUZITAKI HAPA P/SE.TUNAHITAJI KUKIIMARISHA CHAMA ZAIDI!
    Peoples pooweeeer!
     
  2. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Matawi yafunguliwe kwa wingi vijijini.
     
  3. J

    James Lwakatare Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu, nashauri 2012 uongozi wa juu wa chama ujikite vijijin,kwani tayari tumeenea mijini, lkn idadi kubwa ya walala hoi wa kitanzania wako vijijin ambao ndio wapiga kura weng. Ningependa kumuomb Dr.Slaa alivalie njuga jambo hili na kuweka malengo thabit ya kupata vti ving ktk chaguz za mitaa mwaka kesho kutwa. PPO.....Z POWER.
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha ubaguzi, kuwa tayari kupokea mawazo toka makundi mbalimbali ya jamii
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Juhudi za makusudi zifanyike ili chama kienee katika mikoa ya kusini maeneo ya pwani
     
  6. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa tena jimbo kama la temeke bila kuanza underground ni ngumu kulipata.
     
  7. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusisahau kuwaumbua wauza unga hata kama ni WALEZI wa chama!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mikutano ya hadhara inahitajika kujulisha wananch mambo mbalimbali yanayoendelea katika taifa
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Hapo amemaanisha wale viwavi wanaotumwa kuvuruga hoja,wasiingilie kwa kutuchafulia hali ya hewa,Peopleeeeeeeessssssssss............................ CHADEMA DAIMA.
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maadamu umeliweka JF basi kila mwanajamvi anahaki ya kuchangia. Vinginevyo ungeweka kule kwenye website ya CHADEMA ama blogspot yoyote ya mwana CHADEMA. Waache waje kuponda mawazo finyu ndipo utakapoimarika.
     
  11. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    silabi ulizo tumia si za ukweli maeneo mengine husomeki kabisa jitahidi kuandika vizuri kwani hili jukwaa la siasa wanapita wengi akiwemo Dr Slaa

    tofautisha JF na FB
     
  12. M

    MUNDULE Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau Zanzibar maana nashawishika kwa sehemu kuwa at least huku Tanganyika elimu inaendelea kuongezeka ila huko visiwani bado sana.
     
  13. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama kiweke mizizi zaidi Zanzibar na vijijini kwa ujumla..
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    chama kiweke mizizi mikoa ya kanda ya pwani huko watu hawana elimu kabisa wao kazi ni kucheza bao na kugema minazi.
     
  15. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maamuzi makubwa ya kichama yasifanywe na watu wa kutoka eneo moja la nchi
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kuna haja ya kuinvest sana vijijini na kutengeneza uelevu kwani mafisadi hutumia ujinga wa wananchi kama mtaji wao. Mijini tayari waelevu ni wengi na wanaujua uovu wa mafisadi!
     
  17. m

    mtolewa Senior Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walezi wa chadema wakiuza unga wa ccm watauza nini? ok nimekumbuka watauza twiga

    by the way Jesus is God kama huamini subiri siku ya kiama uone!(soma vizuri korani na bible)usije ukasema hatukukwambia.l
     
  18. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...issue ya katiba nadhani huu ndo mwaka wa kukaza uzi kabisa,hoja ya kuirudisha Tanganyika yetu naomba itiliwe mkazo kila-mtakopo enda vigozi wetu coz tumechoshwa sana na hizo kebei za Wazanzibar.Yaani Watanzania bara tumekuwa kama watoto wa-kambo!...tuseme imetosha sasa tunataka kurudi kwetu Tanganyika,hakuna sababu ya kuendelea kusmangwa hapa ugenini(Tz).
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    chama kiache kukumbatia kanisa na uchaga
     
  20. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM = Christian Democratic Movement! Pia mi nakubali Jesus is 'god', Tatizo God sio Jesus!
     
Loading...