Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wana udom wote.!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, May 1, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunaangalia
    uwezekano wa kwenda kuuzuia
    uchaguzi wote wa udoso na
    college zake mahakamani siku
    yoyote kuanzia kesho kutokana
    na sababu zifuatazo
    1.college of informatic imefungwa
    hivyo watu zaidi ya 1200
    watakosa haki yao ya
    kidemokrasia kuchagua rais wa
    federation.
    2.vigezo wanavyotumia kupitisha
    wagombea vinakinzana na
    demokrasia
    3.katiba mpya ya udoso kisha ndio ufanyike uchaguzi
    n.b: nimeshawasiliana na mwanasheria wangu kwa ajiri ya taratibu zote.!
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    kila la heri broo...
     
  3. S

    Sebali Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja mh! Tunahitaji kuona wanaharakati wa kweli wa kuitafuta haki!
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni kupoteza muda nyie. Nendeni mkasome
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Nakushauri usomee BA Upuuzi.
     
  6. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,434
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    We si umeshafukuzwa! acha wenzako wasome! MI SUP kibao inawazungusha vchwa tena na wewe na lako la Mahakamani.
     
Loading...