Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wana-serengeti mlioko MUGUMU: Nini kinaendelea muda huu uchaguzi wa NEC CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MUIKOMA, Sep 30, 2012.

  1. MUIKOMA

    MUIKOMA Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ndo siku ya mnyukano kwa wagombea wa nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya wilaya yetu ya Serengeti kwa CCM.
    Yeyote mwenye kujua kinachoendelea hapo atujuze kupitia uzi huu. Zaidi tunaomba uchaguzi uwe wa amani na utulivu.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu hao MAFISADI WAKINA CHANDI hawatuhusu kabisa, myukano unawahusu wao huko
     
Loading...