Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wana LLB SAUT.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Cartoons, Sep 15, 2012.

  1. C

    Cartoons Senior Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wanajamvi,especially wale wanaosoma sheria chuo cha SAUT,kuna tetesi kuwa lecturer ndg. raphael kamuli kuwa ametimuliwa au amehamishiwa tawi jingne la saut. hizi tetesi zinatokana na kuhairishwa kwa mitihani ya supplementary ,ambayo huyu jamaa alikuwa kakamata watu wengi,kwa kigezo kuwa mitihan inasahishwa upya. haijaelezwa ni kwa nini mitihani imerudiwa kusahishwa na lini hizo supplementary exams zitafanywa. km kuna mwanajamvi mwenye data kamili naomba atujuze.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Si mngepigiana simu than kuja kujaza server humu jf!
     
  3. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Am not sure of that.
     
  4. R

    R-ELLY Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukulazimishwa kuisoma wala kuijibu,kama umeona haikufai nenda ukafie mbele!!
     
Loading...