Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana jf

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by K-killer, Nov 14, 2011.

  1. K-killer

    K-killer Senior Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I mite be a cat/machine/human or any asset but as long as I live in TANZANIA I bliv I nid a change in my country,and it shud start within us..I bliv am in the right place...I av been reading this forum fo years now but I bliv ths I high tym that I join my contribution..I know 2getha we can and the ones outside the box u jst av to kill and eliminate them..Once u allow a trator or giv him/ha a second chance then u av jeopordise yo achievement to the aimed goal...
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    karibu bana.......lakini andika maneno yasomeke sawasawa kama unaandika kiswahili au kiingereza,
    usiandike kama upo facebook.

     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    By the way anakaribishwa jamvini, ila kweli ajue humu ni kwa great thinker, so mambo ya uso wa kitabu hayana nafasi. Tunahitaji mchango wake but in the right way. Huu sio muda wa kufanya home work humu.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa nini umeandika. Jaribu ku-edit post yako upya.
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa watu wako busy na mambo yao pamoja na kwamba wana muda wa kupita hapa kusoma na kuchangia mada, hivyo huna sababu ya kuandika "kirumi" halafu wanajamvi wapate shida kuelewa, inawapotezea muda. Hii sio fb au sms
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hebu jifunze kuandika vizuri hapa sio facebook!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wajameni,
    kuhusu namna alivyoandika huyu mgeni wetu nadhani mmemsahihisha na atakuwa ameelewa. Tuendelee na hoja yake sasa.

    Karibu sana mgeni. Jisikie upo nyumbani. Kumbuka kupitia rules za hapa maana siku zote vigezo na masharti vinazingatiwa.

    Pamoja na mambo mengine kama spoti, urafiki. Elimu, afya nk, tupo kwenye mkakati wa kuelimishana, kushauriana, kukumbushana na kupambana kulikomboa taifa letu kutoka kwa akina Mwita25, Faiza Foxy, Malaria sugu, Mzee, na wenzao.

    Karibu sana
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Usiwasahau na hawa: ritz,Rejao, thatha,,,,,,,,,,,,na wale wengine. Karibu sana Best!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu sn.
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana JF!
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Karibu sana
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana
     
Loading...