Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana jf wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Mar 24, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kundi la wana jf wapya na wakongwe wanaoanzisha thread mara kwa mara kukizushia chama cha chadema na viongozi wake mambo ya uongo, mfano wa thred hizo ni kama "MPASUKO NDANI YA CHADEMA" na nyingine nyingi km LEMA AMFANANISHA WASIRA NA SOKWE, HALIMA MDEE AMFANANISIA WASIRA NA SOKWE. Ewe mwana jf tambua kabisa lengo la kikundi hiki ni kuwavunja wanachadema moyo, kuivuruga chaema na kuipa ccm nguvu ili iendelee kutawala na kuwanyonya Watanzania. UNAPOKUTA THREAD KAMA HIZO ZIPOTEZEE
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    lengo lao lingine ni kuivuruga jf.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawataweza manake watu siku hizi wameamka sana! Wanajisumbua na kupoteza muda wao bure...
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    washindwe katika jina la yesu.
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pipoziiiiiiiiiiii....................., Wasira kafanana na sokwe, ukweli unauma. Lkn hiyo ndo sura ya kiume. Hata Camerun akija bongo yeye atapona.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio wanaivuruga JF tu wanamsababishia Maxence Melo na Mike kuisha maisha ya kusakamwa na watu wa serikali, hawa ndugu zetu wanaishi bila amani kutoka na upuuzi wa baadhi ya members humu ndani,
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yaani mkuu, wameshaona JF nayo ni mwiba kwao!! Ni vizuri watu wanaoanzisha maada nzito nzito, ziwe relevant na issue yenyewe pamoja na ushahidi! bila hivyo ni kuzifuta tu.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanaofanya hivyo wote ni kama malaya wanaiuza na kuishushia hadhi JF kwa ujira wa booktano kwa siku.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tatizo liko kwa mods, sijui wamelala,wameacha kazi au wako likizo!
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ameeeeen
     
  11. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh kwa kuwa kaguswa chadema angeguswa sisiem?
     
  12. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    jina la yesu halisaidii,washindwe katika jina la chadema,peooooooopleeeeeees powerrrrrrrrrrrrrrrr
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    na kuvuruga jukwaa letu la siasa,ili tuache kujadili mambo ya msingi na uchafu unaofanywa ndani ya serikali yetu. Mwana cdm usije ukatokwa povu kwa thread za kimagumashi.
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Mods msipokuwa makini jf itaendelea kushuka kiwwango.tunaitaka jf iwe kama enzi za jambo forum.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mapungufu ya chadema yasemwe lakini tatizo nyingi ni mada za uongo na uzushi,
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakongwe huwa tunapita tu
     
  17. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    CCM wala hana haja ya kuguswa. tumekuwa nae kwa miaka karibu 50 sasa.
    Anajulikana nje ndani. Alishachafuka bala hata sijazaliwa mpaka leo uchafu umekuwa gamba ambalo kulivua lazima uichune na ngozi. kwa ari zaidi, kasi zaidi na nguvu zaidi
     
  18. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    JF inaanza kuwa kama gazeti la kingo enzi hizo za Zena na Betina
     
  19. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nahii nayo ni BREAKING NEWS????!!! NDIO MAANA NA WW NI KIMA MDOGO WEEEEEEEE!!!!!!!!!!
     
Loading...