Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wana JF wote wanaofanya kazi katika migodi ya madini

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kalunguine, Jan 20, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mie natafuta nafasi ya kazi as a driller and blaster,or mineral processor and planting,kama kuna yeyote anaeweza kunisaidia nitashukuru wajameni
     
Loading...