Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wana JF wote.....inakera sana.!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Dec 3, 2010.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    e bana eeh hii tabia mi inanikera sana....''ujue sio wote lakini some members huwa tuna-access JF kwa kutumia mobile na si computer as many does!! so kwa sisi mobile users huwa tunapata shida sana pale mtu anapoleta habari ambayo infact zile habari ndefu ndefu, labda za magazeti na kadhalika, so utakuta tunaifuatilia ile habari mpaka mwisho..thatz fine...na kumbuka kwamba tunatumia kile kitufe cha simu kukibonyezabonyeza hadi habari inaisha!!

    Sasa kinachonikera ni kwenye upande wa comments, kwenye comments utakuta mtu badala ya kuandika tu comment, yeye anaanza ku-'qoute' (reply with qoute) anainakili ile habari yoooote, halafu comment yake utakuta anaandika lets say 'crap' ...thatz all, sasa mi napata shida tena ya kukibofyabofya kile kibatan cha sim mpaka niikute comment yake ambayo ni nothing....si unajua sim zenyewe za mchina bana...vidole huwa vinauma sana....huwa mara nyingi tunakuwa tunashindwa kufuatilia comments za watu kwa ajili ya huu upuuzi wa ku-qoute habari ndeeeeffu halafu halafu nothing u comment..

    ...hey nyie PC users tufikirieni wengine MOBILE users...
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    well noted....thx
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mods wazingatie hili.na ile ishu ya kitufe cha thanks waifuatilie.
     
  4. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Almanusura niikoti post yako ili ni comment. Haya ndugu ujumbe umefika na umesomeka.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sizinga comment yako imenikosha. Mi zingine zikiwa ndefu sana huwa nazipotezea.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kuliona hilo mkuu, members kweli inabidi tubadilike.
     
  7. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi niliwahi kusema hapa kuhusu hili. Nilisema wakati mwingine nairuka post bila kuisoma simply bcoz imequote mkeka mzima wa post being replied to. Lakini wakati mwingine unaona justification ya kuquote, hapo silaumu. Nadhani sasa wapendwa wanaJF wataquote pale tu panapostahili.
    Asante Mkuu Sizinga kwa kuongeza nguvu ya kilio chetu sisi watumia mobile.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kuwakilisha mawazo yangu,maana uwa na kereka sana.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    SAFI SANA, but usishangae hata sasa mtu akacomment huku ameikoti hiyo uliyoandika....hahaahaaaaa
     
Loading...