Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana jf waliowahi kula ban

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manyanza, Mar 3, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hello wana Jf
    Nilikuwa naomba kushare na nyinyi hisia zenu, hasa kwa wana JF ambao wameshawahi kufungiwa(BAN) humu jamvini :-
    nina mambo machache nataka kujua kutoka kwenu
    1. ulikuwa unajiskiaje ulipokua ukiiingia kama guest user wakati ni member
    2. ulikuwa unajisikiaje unapokua na kitu, jambo, taarifa muhimu unataka kuiibandika lakini unajikuta upo kifungoni?
    3. ulikuwa unajisikiaje unapoona Member mwingine anakuchokoza kwa makusudi na unatamni kujibu lakini unajikuta upo jera?
    4. ulikuwa unajisikiaje pale ambapo member wenzako walipokuwa wanaku miss na kufikia hata hatua ya kukuombea ufutiwe adhabu na Mods?

    Asanteni natumaini kusikia hisia zenu, hata kwa wale ambao hawajawahi kupewa BAN watajisikiaje siku ambayo watapewa BAN?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Who cares?Ingia na ID nyingine!
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    1.Nilikuwa najisikia sawa tu kuingia kama guest kwa kuwa nilishajua nina BAN
    2.Nilikuwa natamani nijibu lakini ndo siwezi kutokana na BAN
    3.Nilikuwa najisikia kumjibu lakini ndo niko jela
    4.Pale member waliponi miss nilijiona nina thamani na JF ni kama familia yangu ya online......nilijisikia vizuri na pia vibaya kuwa wananimiss
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ningeweza kutoa hisia zangu sawasawa kama kweli ningekuwa nimewahi kufungiwa mlango. Ila naweza kuvuta hisia kwamba when you see almost all pipo are shouting to MODS to release you, especially when you see these pipo were loving you bcoz you cared them, you shoed them respect, you answered threads in a well-mannered way and so, unaweza ukajikuta unaangusha chozi.
    Acha kabisa mkuu, usiombe ukasikia kilio cha watu wanaokupenda. Ni bora usithubutu kuingia kabisa hata kwa ID nyingine wala kama guest

    Ila kama hayo hayatatokea unaweza usione tofauti.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nina ID mingi kwa hiyo hakuna ninachomiss!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    That's the spirit!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    you go and visit other houses that welcomes you with both hands.......you tell them why they locked you out of their house.....NILIWAHI KULA BAN KWA KUSEMA .....HALI HALISI NI KUBENEA......SO NIKAPITA INTO OTHER HOUSE ...THEY WELCOMED ME AND ENJOYED A LOT THE LIFE OUT THERE...!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    sijakuelewa hapa mkuu
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Nitajisikia uchungu uchungu.
     
  12. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Wengine mahudhurio/uchangiaji wetu hapa JF ni Hafifu, ila nadhani ban ya wiki moja au mbili haiwezi kuwa tatizo kwangu, zaidi ya hapo nitajisikia hovyo
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ntatumia ID ya jamaa :wink2::wink2:
     
  14. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    UNATEMBELEA FORUMS NYINGINE NA WANAKUKARIBISHA NA KUHESHIMU MICHANGO YAKO......HATA UNAPOTOA HOJA KINYUME NA MITAZAMO YAO...(kwa JF ni KUTOA HOJA kinyume na CHADEMA) HUJIBU KWA HOJA ZILIZOJAA USHAWISHI WA HALI JUU NA UPANA....!
    WAKIJIITA GREAT THINKERS NITAWAELEWA
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa waliopewa sijui lakini mimi niliomba sijui radha yake maana nilikuwa sikanyagi kabisa huku so nilikuja kuona tu nimeanzishiwa thread tatu mara moja siku hiyo hiyo so kawaida sana sijui kwa wale waliokuwa wanaingia kama guest.
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    lakini mkuu ni vigumu sana kuzoeleka utakapoenda na najua itakuwa inakuuma sana ukizingatia wewe upo humu tangu january 2008
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Watu hawaumii kwani wana id kibao humu. Wanasumbua mods tu
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mimi sikuweza kuvumilia ingawa kifungo changu kilikuwa kifupi...
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ikinitokea naona nitabadili id
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sijui nitafanyaje maana JF ni kama nyumbani kwangu kwa pili wakati mwingine nahisi kama kila mtu namjua naweka picha zangu kwa kila mmoja kwa kuimagine kwa kweli nitakata rufaa ila nitaingia kama guest nione kinachoendelea
     
Loading...