Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana Jf mbeya,

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijallo, Mar 8, 2011.

  1. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kujali vyama vyetu,dini zetu na tofauti zetu nyingine,tuunde umoja wetu,na kufahamiana.kwa wanaoishi mbeya. NAWASILISHA
     
  2. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hoja nzuri sana mkuu,mie nitakuwa wa kwanza katika muda wowote,ikiwezekana tuwasiliane
     
  3. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh ndugu yangu utawaponza wenzio maana wengine ni wanaccm na wanaiponda sana ccm hapa jamvini, sasa wakijulikana?
     
  4. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba tusipoteze muda, wiki moja kabla ya ziara ya Rais wetu Dr. tukutane Mzumbe garden tupange mikakati, nipo tayari.
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :rain::hand::decision:
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tuje kwa majina yetu halisi ama avatar zetu
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuna watakia kila la heri maandalizi ya ziara ya Dr.Slaa mbeya, iringa...
     
  8. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....all the best!!!!!
     
  9. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu!Jasiri haogopi chochote,hata kwa majina halisi sawa,mm niko tayari kwa jina halisi
     
  10. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina shaka mkuu,kumbe huko mzumbe,msalimie dada mmoja kamanda anaitwa Solwa,
     
  11. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndaga Fijo.
     
  12. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wazo zuri sana. Mzumbe Garden ipo wapi wana Mbeya.
     
  13. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hbr bwana kijalo. Mzumbe garden ipo wapi? Vipi ni kijalo yule engineer?
     
  14. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu kwa mwitikio wako,mm sio engineer,labda tumefanana majina tu.Mzumbe garden ipo getini kuingia mzumbe un,mbeya cumpas.unaweza pendekeza sehem nyingine mkuu, huyo kijalo jina la kwanza nani?
     
  15. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka asante kwa ujumbe. Huyo kijalo namfahamu kwa jina moja tu. Kuhusu mkutano, mimi ni mwana JF nipo dar ila ni mzaliwa wa mby. Natokea kwa wajanja Isanga. Hata hivyo, nitaomba ninyi mliopo mby mkijadili mambo yahusuyo mbeya msisite kutujulisha sisi tuliopo Dar ambao tunatokea mby.
     
  16. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina shida mkuu,karibu kwenye maandamano april
     
Loading...