Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana CCM wenzangu: Hebu nisaidieni hili!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by amaniwakusoma, Aug 2, 2011.

  1. a

    amaniwakusoma Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najiuliza saana,
    Hivi tulivyokuwa tunaambiwa kuwa chama kina mafisadi tukakataa, sasa hv wanavyoachia ngazi tunajiteteaje?

    Tulivyoambiwa chama hakina dhamira ya kupambana na mafisadi tukakataa leo tunajiteteaje wakat Rostam anapete mitaani, tena rais anawaambia wenzake wasitumie majukwaa kumponda Rostam! Nakoso LOGIC ya suala hili 4sure!

    Hebu nipeni utetezi!
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hayakuhusu, hayo ni mambo ya chama!
    Mijitu mingine bana!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    usijali tunatumia 1bn kuwezesha kusomwa kwa bajeti ya wizara ya nishati!pia tunasubiri pesa zetu za rada toka bae ingawa hatujui ni nani aliyeidhinisha toka serikali yetu pesa zile walipwe bae
     
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tutafanya maamuzi kwenye kikao kijacho
     
  5. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Jitahidi uingie NEC atimaye CC utayajua yote.
     
  6. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145

    haya wameanza utetezi, hii kitu ungeweka facebook wangekuja watoto wa zao la mafisadi lakini hapa
    sijui magamba wa hapa ni waoga sana kuongea hahahahahahahahaha
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete ametuangusha sana! Vitu vyake vyote anavyofanya ni kinyume kabisa na utawala bora. Jamaa kweli "mswahili" huyu, ameendesha nchi kienjeji sana.. Bado watu wanamwangalia tu. Watz waoga sana. Nchi haiwezi kuendeshwa kihivi jamani. Yaani watu wanaiba benki kuu wanaambiwa warudishe, hakuna kesi. Makampuni yanaiba ma5, yanashtakiwa 3, ma2 yanaachwa, hakuna kesi. Watu wanashutumiwa kuiba, wanalazimishwa kujiuzulu kwa ufisadi, wanajiuzulu then rais anasema waachwe wasiguswe. Wtz hatutosahau awamu hii
     
Loading...