Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wana ccm tu: Nani anafaa kuwa contenstant wa dr.slaa in 2015 election?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JERRY, Jul 13, 2011.

  1. J

    JERRY JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia presidential hopefulls wanaotajwa tajwa kupitia CCM KWA UCHAGUZI WA 2015 Baadh yao ni:

    E.LOWASSA
    S.SITTA
    MH.F.SUMAYE
    PROF. M.MWANDOSYSA
    B.MEMBE
    DR.ASHA-ROSE MIGIRO
    DR.P.MAGUFULI
    PROF.A.TIBAIJUKA
    DR.NCHIMBI
    NA WENGINE WENGI.........................SWALI KWA WANA CCM JE NI YUPI KWELI KARI YA HAO JUU AU KAMA YUPO MWINGINE SIJAMTAJA ANAEWEZA KUTUPA MTANANGE WA UKWELI KTK MBIO ZA URAISI 2015 NA DR.SLAA. MANA TUNATAKA MATCH IWE KATI YA MAN.U NA ARSENAL AU LIVER.P NA SIO KATI YA MAN.U NA BLACKPOOL,
    NAWAKILISHA
     
  2. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sisi watanzania ni wapumbavu sana. unapotaka kutafuta ni nani anaweza kuwa rais wa nchi miongoni mwa watu fulani ni vizuri ukaweka vigezo ili watu wavitumie kuamua ni yupi kati yao anawazidi wengine. staili kama hii hapo juu ni dhahiri inapendeza kuwauliza wanafunzi wa shule ya msingi na sio watu wenye upeo wa kujadili mambo.
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katakuwa kajerry kale kameya kwa ilala ambako kalikimbia fani na kuingia siasa; unapoteza muda wako Rais 2015 anajulikana; magamba yamegoma kuvulika sasa una lipi tena
     
  4. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kingunge
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    kwa wana CCM kazi wanayo, hiyo list uliyotoa may be MAGUFULI anaweza kidogo kuweka upinzani.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    naye ana kashfa ya kujiuzia nyumba za serikali....kwa hiyo hafai kabisaaaaaa....

     
  7. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha bora kwa kila mtanzania yanahitaji rais dictator.basi.
    Atakaye weza kugawa hii keki ya taifa kwa usawa,bila kuangalia nani aliyeniweka madarakani.
    Lazima awe na kichaa kidogo kupambana na walafi,sio kazi ndogo,inahitaji rais jasiri kwelikweli.
    Ambaye yuko tayari kufa kwa maamuzi yake.
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Labda magufuli na sitta, hao wengne bora nimpigie kura Mziray au Dovutwa
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Tambwe Hiza!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiyo mpumbavu,usitukane watu kileja reja bila sababu za msingi!!
     
  11. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kati ya hao wooote, hakuna anayefaa provided yuko CCM. Kumbuka mh. Mkapa naye alifaa saana, hata kwa vigezo vya mwl.Nyerere. Lakini kwa kuwa alikuwa ndani ya CCM wakamchakachua,haswa haswa Mwl. Nyerere alipofariki. uSISAHAU KUWA "MTOTO WA PANYA HAKOSI MKIA!"
    Uliowataja wote wanamikia ya ufisadi, rushwa, uhujumu uchumi na vyo vyote ujuavyo wewe.
     
  12. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nahisi maandiko haya ni sawa na kibuyu kilichopasuka.
     
  13. O

    Omr JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zitto kwa kupitia tiket ya CCM. Au ulikua hujui wewe? Na Slaa hatakua mgombea wa CDM au huna habari kuwa hana zaidi ya mwaka huyo?
     
  14. s

    siraji Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani aliyejua mwaka 1995 angeibuka mkapa na kuwa rais wa nchi hii?.ninahakika wapo wengi tu watakaoibuka wakati ukifika na kuwa rais.muda bado mwingi sana ndugu zangu.miaka 4 iliobaki sio haba yaweza mimi siraji nikaibuka na kuwa kipenzi cha watanzania ghafla na kupewa urais.la msingi tujadili namna ya kuendeleza kilimo na kupeana mbinu nyingine za kufikia maisha bora.Ya rais ajaye yaanzisheni 2014 na mje na vigezo vya rais tunayemhitaji atakaye endeleza mafanikio ya serikali ya awamu ya 4 ya jakaya kikwete.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    siraji kaboyonga una vituko lol
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    unaumwa na matatizo ya akili wahi mirembe fasta
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    jaman mbona umemsahau WASIRA??..nae anatajwatajwa sana tangu ili bunge lianze..
     
Loading...