Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa wamiliki wa maduka ya rejareja

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kuku wa Kabanga, Aug 14, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wakuu
    mimi ni mgeni kwenye hih biashara,nataka kujua wazoefu wanahandle vipi wateja wanaopenda kukopa,hasa maeneo ya uswazi.
     
  2. d

    dandabo JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mikopo ni jambo la kawaida kwenye biashara kama yako! Ila ninachojua kila mkopo lazima ujulikane utalipwa lini?
     
  3. mito

    mito JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    kukopa ni kumfukuza mtenda
     
  4. n

    ng'wandu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kumkopesha mteja ni muhimu ujue kwanza chanzo chake cha mapato. Kwa walioajiriwa mara kwa mara wanalipa mwisho wa mwezi. Kwa wengine, ongea nao ujue watalipaje.

    Anza kukopesha kidogo kidogo huku ukipima uaminifu wa mteja, wasumbufu unaanza kuachana nao na waaminifu unawatia moyo kukopa ili waendelee kuwa wateja wako. Hapo ni muhimu uwe na register nzuri ya wakopaji wako.

    Kwa maduka ya uswazi mikopo haiepukiki, la sivyo utakosa wateja wengi.
     
  5. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mKOPO NDIO MPANGO MZIMA je unasimamiaje biashara yako hilo ndio swali mkuu
     
  6. b

    bung'a Senior Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkopo lazima ukopeshe lakini kuna wateja anaanza kukopa kidogo kidogo mwisho anakuja kukopa deni kubwa anaanza kukusumbua.mimi mtu nikisha gundua ni mtata namtgesea akope deni lisilozidi elfu moja na simdai na huo ndo ukuta kwake.
     
  7. M

    MI6 Senior Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weee ukikopesha lazima ulipwe pesa na sio mapenzi.maana mtu ukimkopesha anataka akulipe mapenzi ndo hapo mwisho wa kukufilisha.
    Sikiliza kazi yangu ya dukani by Dogo mfaume...
     
  8. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Achana na biashara ya kukopesha rafiki yangu,,hakika utarudi nyuma,nimeshaexperience hiyo kitu wakati naimport laptops last 2 years kuna watu mpaka sasa hawajanilipa na wamesahau kuwa nawadai,that was a mistake i learned xo kama mtaji wako ni wa kuungaunga ucikopeshe,ni bora one bird on hand than a thousand birds on a tree.
     
Loading...