Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wamama,wanawake wote wa ukweli. . . . !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jul 2, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Kinachonifanya niwatambue na kuwapongeza WANAWAKE wa ukweli ni jambo ambalo nimekua ninalishuhudia karibu kila siku kwa rafiki yangu mmoja.Huyu jamaa,baba yake ni mlevi sana,hajui wanae wanakula nini na wanalalaje. . . . . . . . . . . . . . . . . . . .Nilimuuliza yule jamaa yangu kuwa wapo kw kwenye maisha hayo kwa muda gani akaniamba kuwa ni muda mrefu umepita tangu baba yake aanze tabia hiyo,aliniambia ni miaka 15 sasa.Yeye baba huondoka asubuhi na hurudi usiku akiwa amelewa. . . . . . . . . . . . . . .. . . . . . . . . , . . . . . . . . . . . .Kijana ameniambia kuwa amekua akimsikia mama yake akimlalamikia baba yake kila asubuhi juu ya tabia yake ya ulevi.Mdogo wake wa mwisho jamaa yangu ana miaka 10,yani ina maana huyu amekua kwa nguvu ya mama peke yake,huyu mama ni mama lishe.Huyu mama ni mama hasa,ameweza kuilea familia pamoja na dume lisilokua na maana kwa miaka 15,sijui ataendelea na majukumu hayo kwa muda gani. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . Nampongeza sana huyu mama,pia nawapongeza wanawake wengine wote wanaojituma kwaajili ya familia zao.Japokua ni wachache,nawapongezeni,lakini nawapa pole wanawake ambao wana wanaume wa hovyo kama huyu!
     
  2. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dah,umenitachi kumoyo
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Vp?Na wewe una mwanaume wa hovyo nini?
     
  4. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    For the last 15yrs,before that?was he responsible?Hebu chunguza zaidi upate historia kabla ya hapo ilikuwaje?Nina case kama hiyo kwenye ukoo,reason behind?mke alimlisha "LIMBWATA"(sina uhakika kama hivi vitu vinaaminika kuwepo lakini kwa baadhi ya watu vipo,MTAMBUZI aweza kutoa ushuhuda) na mume akawa zuzu baada ya hapo.Tumejaribu njia za kitaalumu lakini imeshindikina "kutoka huko aliko"
    It is my life experience though
     
  5. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakuna kama mama.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,183
    Trophy Points: 280
    f a l a kweli hilo libaba....
     
  7. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    no., itz just a family experience!,
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Eiyer atlest leo umenikosha roho ma lovely lito bro. kwanza wewe u mtiifu sana kwakweli nakupongeza kwa hilo sana.

    nirudi kwa pongezi ulizozitoa kwa huyu mama, kimsingi ni mama anaye taabika sana na sikufichi wazazi wengi wa kike walio lea watoto miaka ya 80-90 walikutana na hali hii. nafikir humu jamvini wengi wetu ni wahanga wa maisha ya ubaba yenye mabavu, na unyanyasaji uliopitiliza kwa mama na watoto hata katika matumizi ya rasilimali. pia wengi wetu tumelelewa na mama wachapa kazi wenye kujituma na kaujitolea juuu ya familia zao kwa hekima na uvumilivu sana.

    kwa wamama wa kileo jamani siyo siri uvumilivu hatuna kabisa tebna ndo kama na kaelimu kamepanda ndo kabisa maudhi kidogo unataka kuepusha msongamano na wahauri wetu wamekuwa wabaya tukasahau kwamba maisha siyo siku zote yatakupa yaliyo mabaya tu ipo siku yatakupa na mazuri na iwapo hautopata hayo mazuri basi ujue kuwa itwas meant to be like that.Binafsi sipendi maisha ya kukosa uvumilivu hasa pale tatizo kubwa kama hili linapoingia ndani kumbuka uliapa for better for worse you should have planned it before aisee.

    nami pia nampongeza sana huyu, mungu bwana hata muacha hivi ipo siku ataayfuta machozi yakwe kelele za shangwe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    KIKUNGU,hebu niambie limbata linafananaje?Maana huwa nalisikia tu,wala sijawahi ona linafanya kazi!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Ukikuta mama kama huyu anastahili sifa hiyo,lakini wapo wamama wa hovyo pia.Nadhani ni nani kama wazazi walio bora!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Lakini zaidi sana hana maana!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada. . . . . . . . !
     
  13. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    'Femme Fatale!'
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    gfsonwin,kinachonishangaza siku hizi ni kwamba,wadada wa siku hizi wamekua wa hovyo sana.Hawataki kutaabika,wao wanataka maisha ya mtelezo.Wanataka mume atakaewaoa wamkute ana gari,nyumba n.k,hawajui kuwa maisha ya namna hii ni maisha ya kitumwa kabisa.Ukimkuta mtu tayari ana mali lazima atakunyanyasa tu.Tafuta asiekua nacho muanze na mtaheshimiana!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Nadhani hiki kitakua kinyamwezi tu!
     
  16. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na wewe.
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh kuna watu wanamaisha magumu, kuwa na **** kama hilo nyumba its psychological torture. Mungu azidi kuwapa nguvu.
     
  18. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mama ni mama tuu,nampenda sanaaa mwanamme anaempenda nakumuheshimu mama yake hata aowe lakini ana mapenzi na mama yake...
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Kumpenda na kumheshimu mtu kunatokana na mambo mengi,hakuji hivi hivi tu,na haijalishi ni nani!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Huwa najiuliza ni kwanini huyo mama hakuachana na huyo jamaa tangu kitambo akalea wanae,huyo jamaa hana faida kabisa!
     
Loading...