Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa waliyoomba Mbeya University of Science and Technology zaman MIST

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by epau, Aug 7, 2012.

  1. e

    epau Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu wapendwa kwa yeyote ambaye anategemea kujiunga na Mbeya University of Science and Technology(MUST) zaman kikiitwa Mbeya Institute of Science and Technology(MIST) jijin Mbeya kwa mwaka wa kimasomo 12/13.. Anaweza kudrop maswali au kuomba ushauri juu ya university hii.. Hususa kwa wale waliotoka form six ambao wataenda kusoma bridging coarse kwa mwaka mmoja hususa kwenye Bachelor ya Civil Engineering.. Hata wale waliotoka diploma au FTC kwenye vyuo vya ATC.. DIT..Karume..na Rwega chuo cha maji.. Wewe funguka 2 hapa..
     
  2. k

    kafuruki New Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kuulza 2nafungua ln na ada yake n ngap?
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mimi nmepangiwa civil eng hapo must mwaka huu sasa napenda kuuliza hivi hyo bridging course kuna kudisco???halafu hvi ukichelewa kwa registration unaweza kosa hostel na kama ukikosa unafanya nini??
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Je ni rahis mtu kama amechagulia aru au arusha tech kuamia hapo???
     
  5. e

    epau Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Yap.. Kwa kukusaidia ndugu.. cheki website.. www.mist.ac.tz ya chuo..Wameweka New fee structure.. Kwa muhula wa masoma 12/13..
     
  6. e

    epau Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ok! Bridging koz kudisco au supplimentary ni kawaida.. Halafu vyuo hivi ambavyo vpo chini ya NACTE.. Kuna ki2 kinaitwa technical supplimentary.. Ndio kinachoumiza.. Swala la kudisco sio kivile kwa watu wa bachelor.. Sema technical supp ndio kibao.. Hata ukicheki matokeo kwa website ya chuo utaona rangi ya njano kwenye matokeo ya wa2 hiyo ndio technical supp.. Swala la hostel kwa mwaka huu litakuwa ni tatizo lkn ni kwa wanaoendelea.. Kwa nyie mwaka wa kwanza sidhani kama itakuwa nitatizo.. Sema ni vizuri ungewahi kwa ajili ya orientation week.. Bila shaka itakuwa ni tarehe 15/10.. Swala la kuhama chuo kwenda chuo kingine bila shaka ni utaratibu wa TCU coz nyie mliomba kupitia TCU.. All in All uliyechaguliwa Civil karibu sana.. Nauje upambane.. Chuo ni kizuri japo kuna matatizo ya hapa na pale na hili nikutokana na serikali ye2.. Karibuni kwa Prof. Msambichaka..
     
  7. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nashukuru sana mkuu kwa kunifungua!!!
     
  8. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hivi hawa mist mbona hawatoi majina ya undergraduate selctected student????????
     
  9. e

    epau Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hilo ni swala la management.. But next bila shaka.. yatakuwa displayed..
     
  10. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mshindwe wenyewe tu vijana,Universities kila kona kama shule za kata.Nasikia pia kuna KATAVI University!!
     
  11. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wewe ni dean of student? Mbona kihelehele kama malaya kaona pochi la noti......
     
  12. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Technical sapu ndo nini?
     
  13. e

    epau Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    thnx manoah.. Koz ww unamjuwa dean kwa upeo wako sio? Matusu tumezoea sana 2.. IQ yako?
     
  14. k

    kichom New Member

    #14
    Oct 13, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    sasa mimi nimepata chuo hicho nilisoma diploma mkopo nimepata nacte wamenichagua ila hapo chuo jina langu halipo nawapigia simu awaeleweki siwaelewi mi ata sielewi sasa na muda ndio huo
     
  15. m

    midozenj New Member

    #15
    May 17, 2014
    Joined: Jan 28, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuwa kuna facult mpya chuon hapo iitwayo mechatronics so hyo ni kwa diploma au degree? Then ina deals with what? Coz me kila niki ichek ciipata jamani..!
     
  16. a

    anunnaki Member

    #16
    May 17, 2014
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 5
    Mkuu, BRIDGING COURSE kwa Form VI leavers ambao hawakukidhi vigezo vya kujiunga na MUST huwa inaanza kutolewa mwezi gani?
     
Loading...