Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma tukuyu sekondari tu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MBUFYA, Dec 4, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani poleni sana na shughuli na harakati katika maisha. mimi nimesoma pale na nisehemu ambayo sita isahau katika historia ya elimu yangu. natamani kujua kama kuna magreatthinkers wengine wamesoma tukuyu sekondari, ili kupitia jukwaa hili tuweze kujadili jinsigani ya kuisadia shule yetu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Mmmhh sidhani kama ujakua peke yako tu maana wengi walifail so axces na laptonga,ma cm ya ukweli hawana(Joking)

    Humu wengi wajivuni,wengi mashule makubwa makubwa Kibaha,Mzumbe,ilboru,tabora boys,mzizima,azania,kilakala,msalato,jangwani,kisutu,kbasila,zanaki lakini hizo shule zenu za kantalamba upati mtu(joking)

    Ukweli Ngumu kumesa
     
  3. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu nashukuru kwa kudandia hii hoja isiyo kuhusu, kwani ni kwa ajili ya wana tukuyu sekondari tu, ila ukubwa wa shule una upima vipi
     
  4. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    KWELI!!! (not jocking)
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa KANCHI,ndo maana nimemwambia hapati mtu hapa wa tukuyu,ndo maana mpaka saa hizi hana hata mtu aliyejitokeza!! Ebu mwambie aanzishe sredi ya shule kubwa uone watu watavyojaaa!!! Ngumu kumesa
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    I was Joking,Ngumu kumesa sorry,ukubwa wa shule unapimwa kwa mambo mengi,kua na members wengi ebu anzisha sredi ya ilboru au mzumbe,azania uone watavyojaa
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi nadhani hapa unataka kuzisifia shule ulizo amua kuzitaja, kilicho kuleta humu ni kipi? humu mimi nahitaji watu walio soma tukuyu tu hata nikimpata mmoja ntafurahi.
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wakusanyikapo tai ndipo mzoga ulipo! period.
     
  9. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, shule zilianzishwa miaka ya 2000'S kupata members humu ndani ni kazi sana, labda kwa huko Rungwe anzisha thread za kutafuta members wa Rungwe, Mwakaleli, Kipoke, Lutengano, Irambo na Manor Seminary unaweza pata.
     
  10. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kupotosha umma, tukuyu ilianzishwa mwaka 1997
     
  11. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua wote mliochangia humu ni wana TUKUYU. AHSANTENI SANA
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukuyu? Nimesoma Lutengano, na mahasimu wetu wakubwa walikuwa ni Mwakaleli sec, aidha demu wangu wa kwanza alikuwa akisoma Kipoke... shule iliyojaliwa wasichana wazuri kipindi kile wilayani Rungwe.
     
Loading...