Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Shule za Boys na Girls ......Je ulifanya haya.....................

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Oct 23, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tukumbushane hapa,...Kwa wasichana kale ka mchezo ka kusugua.............::::::,Wavulana nao mambo ya masoap,,..,Kugombania chakula,......Na Mengine,,wewe ulifanya kautundu gani...:
     
  2. K

    Kiparaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 380
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kugombania chakula, na kwenda mjini bila uniform
     
  3. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kinachofanya mtu asivae uniform ni nini
     
  4. M

    Malolella JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kugombania chakula na kutoroka kwenda town
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kutokuingia class,kuoga kwa manati,kutoroka usiku bila uniform,kugonga watoto wa wapishi ndio ilikuwa michezo yangu enzi hizo
     
  6. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dah....::kwanini boys wanakua wachafu
     
  7. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa me nimesoms boyz na najua hali ilivyo boyz wengu ni wachafu c kwasababu hawapendi usafi bali ni mazoea ,hii ni sababu ya kukosekana gilz,siku wakija girlz shuleni utaprove hilo hakuna atakayeonekana mchafu cku hyo by x-boy umbwe2012
     
  8. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa shule za girls baadhi ya waschana kujifanya au kujiweka kama wavulana na hivyo ndivyo vyanzo vya usagaji mashuleni.

    Kulala wawili wawili kwa kisingizio cha baridi usiku na kuogopa vibwengo.

    Kutembea bila nguo bwenini au kutembea na nguo za ndani tuu mkiwa bwenini bila aibu yoyote.

    Kutoka bafuni kuoga mpaka bwenini au room ukiwa bila nguo(naked) bila kuwa na aibu yoyote.

    n.k n.k.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Kwenda Town bila uniform kupitia panya roads za umenyeni
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Umekumbusha those days, au ukivaa uniform unakandamizia na tai (unajua kuna miaka tai ilikuwa sio uniform)
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Wacha kabisa kitu Top Layer..Ukiremba imekula kwako..
     
  12. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Top layer..::::Aaaaah umenikumbusha advance
     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    duh hapo kwenye top layer ni noma aisee ..tena siye tulikua tunatumia MAWESE yaani mchuzi mwekundu usipime......
     
  14. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio siri kuoga kwangu ilikua mbinde sana mara 2 au 3 kwa mwezi na hapo labda kue na joint mass wadada wanakuja, siku za nyama ama za wari mapemaaa mtu zimejaa DH, kali kuliko zote TV ilikua inatolewa ijumaa saa 11:30AM inarudishwa juma3 saa 12:00AM hapo mtu hazing'oki DH mtu anaingia na kidumu cha maji na bakuli yaani anakula na kusuuza chombo hapohapo milobmi3 yote, mida ya saa6 usiku J.mos na J.Pili utaona DH mtu zinajaa na Blankets mambo yetu yaleeee ya Chanel e yalikua yamepewa code name KP, kaka asigwa unakumbuka hizo??
    kweli maisha yalikua poa sana miaka hiyo
    Tabora Boyz 2009
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    haha ha ha kaka ninga nakumbuka sana aisee hasa ile mambo yetu ya channel e ila wengine tulikua tuna machaka yetu nag'ambo bana tunaibuka night ni noma
    ulicheza disko vumbi wewe??
     
  16. C

    Cha-phile Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja kwanza nicheke, tehe! tehe! Tehe! Nmekumbuka kupika, a.k.a ku-proces yaan harage la shule linaungwa tena, top layer, kugombania chakula kutopanga folen ya chakula, kuoga kwa ratib unless kuwe na special events si unajua barid la kibosho umbwe, kutoroka, kukimbizana na walim, kutokwenda parade, yaan so many things
     
  17. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    umenikumbusha mbali. Kwenda bafuni uchi yani nilikua naenda na sabun 2 na kopo ful kujiachia. Kuombana pedi darasani m2 anapta mbele ya darasa kuomba ped bila aibu. Mambo meng ya kitoto yan kusoma gelz ful maraha. Bt ila iliniafect coz nilikua naona aibu kupishana na wavulana had nikawa nataman kuwe na vyuo vya cngle.
     
  18. R

    Raph Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Kutoroka chuo na kwenda bai koko.we ilikua balaa
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kule ng'ambo lile bonde la tukutuku ndo ilikua mitaa yenyewe! disco vumbi nmepiga sana ng'ambo,kariakoo,tukutuku,national hadi cheyo
     
  20. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Nilikua nazama bustanini full matunda..ndizi,mapera,machungwa embe ng'ongo madafu embe kwa wingi..wale wa namupa seminary,issue za chitumba.,nakadi,kadeshi
     
Loading...