Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Namupa seminary Lindi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chinga boy, Oct 18, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa wale school mates wote waliosoma hapa miaka ya 80s hadi 90s yule mwalimu wetu wa kiswahili.MWALIMU MEMBE. amefariki dunia na tayari ameshazikwa kijjn kwao Mnacho Lindi.RIP TEACHER
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    R.I.P Mwalimu Membe. Ndugu na jamaa wawe na roho ya subira!
     
Loading...