Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Mpwapwa Sekondari tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Majita, Oct 10, 2012.

  1. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ndg zangu waungwana wa mitaa ya Ujamaa,Azimio,Jitegemee Mapinduzi/Muhimbili wazee wa zeal nk,habarini za jamvini humu.Samahani tuna mpango wa kufanya sherehe ya waliowahi kuwa wanafunzi wa Mpwapwa Sec.
    Tutakuwa na mengi ya kuongea ikiwa ni pamoja na kujuana,kuwa na umoja wa kushauliana mambo mbalimbali na kubwa zaidi kukaa na kukumbushia those back days when Mpwapwa secondary school was a school. si mnakumbuka WAKATI WA "KULEVOLAIZI" BARABARA YETU YA BB na mambo mengine meeeengi.

    Sherehe kama hii tuliifanya Dar 2009,na sasa nafikiri ni wazo tuifanye Mwanza then we gotta figure out wapi next.au vipi.Tuwasiliane kwa namba za simu ili tutafutane.Mwenye namba ani-PM pls.
    cheers
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Good idea!tuko pamoja mkuu.Tunayo group kwenye google ijulikanayo kama Mpwapwa friends,you can log in.
     
  3. T

    Tuliwonda Senior Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mama weeeeeeeeeee! sasa mm sijasoma secondary ila nimezaliwa mpwapwa! yayayayyayyay! nimefurahi sana kujuwa kuna watu wanaienzi mpwapwa! aisee itabidi nije tu maana niko Mwanza.
     
  4. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Karibu sana ila siku hiyo kutakuwa na password.Mfano utwambie wewe miwa ulikuwa unalia kijiwe kipi.Hahaha.Vitu kama jumba la maendeleo,Manase lazima uvijue.Magari yetu yale ya aznu,safari master nk lazima uyajue barabara..ila karibu sana
     
  5. A

    Ados Senior Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha ni nikiwa bweni langu la ujamaa,pia bila kumsahu mwl Pima malezi, mdendemi S/master enzi hizo
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Jamani Mwl Itonya yupo?
     
  7. k

    kinubi Senior Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mimi nimesoma enzi za peter naali...bweni langu ujamaa lakini nilikuwa nazamia juhudi kimtindo kuweka minazi
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    itozya? ni headmaster yupo mwanza mkolani
     
  9. m

    macinkus JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nilisoma Mpwapwa 1955-1958 mwalimu mkuu akiwa Elwell-Sutton. Hivi nembo ya shule ilikuwa "zeal and.......?
    Macinkus
     
  10. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Unakumbuka maandazi ya mama itozya Tsh.10 enzi zetu.Kuna dogo alikuwa anaitwa YANGA alikuwa anayapenda huyoo
     
  11. T

    Tuliwonda Senior Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jumba la maendeleo, manase mpaka chuo cha liti navijuwa, ingawa tulihama kule nikiwa mdogo sana. my late father alikuwa anafanya kazi TALILO! kule kikombo, na mamaangu pia. Tulikuwa tunakaa kikombo ile njia ya vianze, baba alipofariki ndo tukahama! maeneo kama ilolo, ng'ambo, bumila n.k nayakumbuka. Daaaaahhh mpwapwa pananikumbusha sana babaangu. Hakuna sehemu nshawahi kula nyama na maziwa kama mpwapwa!
     
  12. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ....niliwahi kufanyakazi NBC, pale Mpwapwa ikiwa ni first appointment yangu....enzi hizo pale Mpwapwa sekondari, headmaster alikuwa ni Mwl Sabuni....Lakini pia kulikuwa na walimu kama Mwl Shauri, Mwl. Mnosa na wengineo....


    ...Mpwapwa ni ukweni kwangu....na miaka yangu yote hapo nilikuwa nikiishi Igovu....
     
  13. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Ni sehemu nzuri ila baridi kule ni balaa!
     
  14. 1

    19don JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na sisi tulio soma evening school tunaruhusiwa 1983 to 1987
     
  15. n

    neyro JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha ule mbuyu ktk nembo ya mp sec,mzee mazengo pairoti aliyeacha kazi hiyo kwa matatizo ya macho enzi hizo akiwa ndio mkuu wa shule,pembeni namwona bwana pima m/kiti wa ccm wilaya mp,mama pima naye kwa kimombo we acha tu,
    kulikuwa na jembe moja pale mp ni soo,nimelisahau jina,likionekana tu tayari mjiandae kupigwa fimbo kwa mtindo wa chuma mboga,pale njiani karibu na kiwanja cha mpira namwona mzee wa majigambo,mzee wa kilimo huwa achani nywele zake na hana staha kabisa hamwogopi yeyote yule,kuna kifaa kilikuwa kinatema ngeli nzito sana nasikia kwa sasa ni mkuu wa shule huko pwaga
    kitambo sana maeneo hayo
     
  17. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
     
  18. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
     
  19. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
     
  20. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    "Suppose the bangala vap,we wait weeeeeeee but where"By Pima
    "Alikuwa mjinga mjinga tuu,ni mjinga.Alikuja mshambaaa,mfuko wake wa lambo kafanya begi...."By Mazengo
     
Loading...