Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma mkwawa high school mwaka 2000-2008march

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BUMIJA, Aug 15, 2012.

  1. BUMIJA

    BUMIJA JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,044
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wadau wa Compex habari popote mlipo,Mabibina mabwana ni mda mrefu tangu tumalize pale,Ninaposema Makanyagio unapata picha gani,nisemapo MJANE unakumbuka nini,nitamkapo KUDISOLVE je unanielewa.Mwisho kabisa msalimie Watende na Mbao Popote utakapowaona na watu wa phisics,UP, NA Garigo anawasalimu
     
  2. Kisumbo

    Kisumbo Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Hahaaaaa mabanzi wapi Kwa Nelkon!
     
  3. Mr Anold

    Mr Anold Senior Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wEWE SI ULIKUWA MJANE AFU UKAHAMIA MAKANYAGIO, NUSU KITENDE KIKUPITIE NA YULE MTOTO MBONA MNAFANANA SAAAANAAAAA, hHAHAHAHAHA DONT PANIC
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    aa aha aha ahahaha WAPI CHUWA?? AF VIJANA MLIKUWA MNADISOLVE SANA, HA AHAHAH,VERY FUNNY KWA KWELI,THOSE DAYS!!!!
     
  5. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,442
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jamani mimi pale magembe west namkumbuka Tende alivyokuwa anakuja kufukuza watu watoke asubuh anakuta watu wanaoga arena.
     
  6. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Complex the Never to be Forgotten, Mgimwa,Makwaya,Masatu,Rogassian, Tende under the Leadership of the One and Only-Mbao, mi nikipita pale Miaka ya 01-03,Mkwawa Complex kipindi ile complex kweli
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hshaaaaa nimefurahi sana...mgimwa ngui mwangoka mgohamwende...mwaipaja...hahaaaa....
     
  8. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah Garigo mtaalamu wa Graph za physics.Kuna sehemu pale karibu na Agrey tulipaita KANIITIENI.Galary,chuwa,nelkoni,na mama mmoja alikuwa anapika chakula pale karibu na danish.etc.Umenikumbusha mbalisana .Miaka 10 sasa imetimu.Nilisoma PCB tulikuwa tunasomea CLT,PLR.
     
Loading...