Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma Geita Secondary School 1995-1998

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Idimulwa, Jan 26, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mko wapi wakubwa nime wamiss sana,naombeni mlioko jamvini mjitokeze tukumbushane vituko tulivyo kuwa tukifanya ikiwemo kwenda kuchumbia ile mitaa ya
    milimani kwa warundi tunapatanisha mahali tunachinjiwa kuku then tuna sepa kimoja na tunaibukia siku nyingine kwenye mji mwingine,mpaka tulipokuja shitukiwa baadaye saaaana.Shule ilikuwa maarufu sana kwa vurugu na shule ilijulikana sana kwa jina la GESECO kuliko kirefu chake
     
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2015
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mm nimepiga pale miaka ya 93 na 94 utazani Chuo cha kijeshi
     
Loading...