Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa waliosoma education in ICT,UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kidotulotokordwak, Jun 3, 2012.

  1. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi nimemaliza 4m 6 na nina 1 ya 9 kwa HGL na katika kusoma guidbook nimeikuta iyo coz ya ed in ICTna kwenye qualification za kusoma hii coz wanasema 2 principle pass in any teaching subject in which one must be of grade "c",coz hawajastate ni masomo gani,xo kwa art naweza nikaijaza kama nina zaidi ya credit c,mf kwenye geo?
     
Loading...