Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa waliosoma Darajani (Gilman Rutihinda) Shule ya msingi pale Kigogo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lucas, Dec 10, 2011.

  1. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani, leo nimeamua kuikumbuka shule yangu ya Msingi niliyoipenda sana... Gilman Rutihinda ama kwa waliosoma miaka ya nyuma kidogo iliiitwa Darajani... naomba tukumbushane enzi hizo,. kipindi hicho hakuna international school... tulikuwa tunakimbiza!!! walimu kina KImangano(huyu nasikia alikuja hamia kumbukumbu) Sadalla, na wengine wengi tu. kama upo hapa jamvini karibu.


    nakaribisha pia na wale waliopenda ushindani na shule yetu kama Msimbazi mseto, Chang'ombe na hata Kumbukumbu wenyewe karibuni sana
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mlikuwa mnakimbiza kipindi hicho, sasa hivi unakimbiza au kimbizwa? Ndo cha maana kwa sasa.
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ndio ulikuwa unakalia kigogo kwa juu?
     
  4. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tulikimiza sana, hata sasa bado vijana wetu wamo... japo sina data kamili.... nakumbuka kuna miaka ya hivi karibuni darasa la saba kwa mkoa DSM ilikuwa shule pekee ya st kayumba iliyoingia top ten ikiwa ya sita.... so bado wamo... though enzi hizo tungekuwa wa kwanza au wa pili
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Akina mwalimu Sipendi, Kinunda, Assey, Kallanje, Mwamanga, James wa darasa la kwanza, Mwl Gadi mtaalam wa kupiga na rula, Kimangano alihamia Kumbukumbu ila aliendelea kuwa friend wa shule yetu, Sadala nasikia alikuja kuwa mwl mkuu pale... dah. Nilisoma pale mkuu
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Viboko vya Sadalla vilinifanya niwe na akili aisee! Nakumbuka kila Jumamosi tulikuwa tunaenda kushindanishwa na shule nyingine kwa mitihani, sasa ole wenu mtu wa kwanza asitoke Rutihinda, halafu maksi zako zikipungua kulinganisha na mtihani uliopita unachapwa viboko idadi ya alama zilizopungua! Sasa tuliokuwa tunapata 40 kwenda juu tulikuwa hatuna amani wakati wote,
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mi wakishua bana, nilisomaga aghakhan.
     
  8. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    Dah, umenikumbesha mbali... hao wa la kwanza... sikuwakumbuka kwa sana nilihamia madarasa ya juu kidogo, bakora za sadallah ulitumia?
     
  9. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    ah ha ha ha uwe hujafikisha marks 120 katika masomo matatu???!! bakora utaenjoy!! i remember kutumwa fimbo za kuwachapia wenyewe.....
     
  10. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa yako, enzi zetu Rutihinda ndio ilikuwa ya kishua... kwanza ada yake ilikuwa tofauti na wengine,
    wengine wakilipa ada shs 20 au 220, sie tulilipa shs 3000, halafu watoto wa vigogo walikuwa wengi sana hapo, kuna baadhi walitoka mbezi, oysterbay, kinondoni, Mbagala, chang'ombe.... i mean kona karibu zote za jiiji... nakumbuka kuna mtu alikuwa anatoka kipunguni anakuja Rutihinda akitafuta elimu bors
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Gilmana mlikuwa wakwanza kimkoa miaka fulani hadi sie wa lasaba huku mikoani tulikuwa tukijua uwepo wenu!
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, nakumbuka kuna kipindi mwanafunzi mwenzetu aligongwa na gari maeneo ya Kurasini akiwa anakuja shuleni asubuhi, kwa bahati mbaya akafariki. Sasa nilipokuja kuifahamu Kurasini nikabaki kujiuliza ni kwa nini watu walikuwa wanatoka mbali kiasi kile kuifuata shule Kigogo ilhali maeneo yao shule zilikuwepo? Asilimia kubwa ya wanafunzi pale walikuwa siyo wakazi wa Kigogo na funny enough ni kwamba watoto wengi wa Kigogo walikuwa wanasoma aidha Msimbazi Mseto ama Mzimuni, nilikuja kuambiwa kuwa kupata admission Gilman Rutihinda ilikuwa ishu kubwa..

    Ile shule kwa jinsi bakora zilikuwa zinatembezwa ni lazima ufaulu tu mkuu, mbaya zaidi wazazi walikuwa wanaunga mkono zile fimbo eti ili watoto wao wafaulu, hivyo kimbilio pekee ilikuwa ni kupata alama za juu ili usilambwe mboko, lol..!
     
  13. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka, sisi mwaka wetu pamoja na kupiga mtihani wa mock Dsm lakini tulienda pia kupiga na mock ya morogoro pia...
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    mie nawafahamu watu ambao waliingia darasa la saba wakiwa vilza wa hesabu lakini kwa adhabu za pale uwanja wa damu.... weee walikuja kuwa safi sana!!
     
  15. M

    Myn17 Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah,aisee umenikumbusha mbali kweli,mi nlikuwa nasoma Kawawa p/r 2likuja kufanya mtihan wakt 2ko la 6,kpnd kile 2likuwa 2naona watoto wa pale mnaringa,na 2likuwa 2nawaogopa vbaya.
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kati ya vut nilipienda tukiwa Rutihinda ni kujengewa confidence ya kuwa UNAWEZA.... kila aliyepita rutihnda anajua hilo
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    poleni wana rutihnda kwa mliofikwa na mafuriko
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    dah! Jombaa umesoma pale? Poleni kwa viboko aisee.
     
  19. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni kweli.., mm nlisoma mseto na mitihani ya jmosi ya ujirani mwema mlikua mnatupelekesha kwa kweli..,
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    kwa wahindi sio.. ndio ulikuwa mpango mzima....
     
Loading...